Clip Bia Ôm Hình Uống Bia 18+ Phần 2 năm 2024

Lượt xem: 7,274

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Chào anh em cộng đồng, hôm nay ngồi ngẫu hứng lục lại mấy hình cũ, dọn dẹp bớt cái dt đang full bộ nhớ, thì vô tình thấy 1 đống X file, nên nổi hứng review anh em. Cuối năm anh em chắc đi tiếp khách, tiệc tùng, tất niên, ăn uống giao lưu nhiều, tất nhiên anh em ta đi chơi không thể thiếu mấy bé rót bia rồi. Sẵn nay X lên bài chia sẻ anh em luôn.

Viết bài quán bia ôm thật sự không biết viết gì luôn á anh em, vô nhậu rồi ứ ừ ư anh em tự tìm hiểu
Phòng ốc thì kiểu hầm rượu, có bài dài và bàn tròn, đồ ăn ở mức ổn, X đề xuất anh em có thể gọi món ba chỉ nướng riềng mẽ, nhậu đã lắm

Bill tầm 700k/người, tip 500k. Tổng tầm 1tr5. Ở đây X thấy các bé đông đảo, nhiều lựa chọn

Anh em nhận ra ai đây hok hehe, Đặc biệt ở đây có quản lý bé Tú cực dễ thương, cực biết tiếp khách vui vẻ nhiệt tình. Vừa sắp xếp nhân viên vừa nhậu với chủ tịch nhà ta luôn
Có chôm được vài hình và clip về cho anh em đây.

p/s hẹn anh em các bài tiếp theo

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Wow ngon , bác cho hỏi phải quen QL mới gọi đào đc hay sao á , có ngồi ôm đụng chạm xào chẻ đc gì k hay mấy em chỉ ngồi gắp mồi rót bia ( trong hầm rượu) , chưa đi loại hình này nên xin đc chỉ giáo,thanks!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Quen quản lý thì dễ hơn bác. Bác alo quản lý pass MrX là được hết bác, ôm ấp đụng chạm xào chẻ được bên ngoài. Có 1 vài bé đi quen và quẩy thì xào chẻ bên trong được

• Love
Điểm cảm xúc: Chan Dam Duc and THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Thanks bác, có pass dễ hơn chứ lần đầu đi cũng ngại , có dịp ghé thử , bác còn đc mấy nhà hàng dạng hầm rượu VIP này thì review cho AE thêm lựa chọn nhé, chúc bác sức khoẻ cuối năm nhậu nhiều

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
để X sẽ review dần cho anh em, cuối năm lên 1 series luôn :2onion2:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Quán này Ok nhìn sơ qua phải hơn 60 bé tha hồ chọn. Các bé trên phòng chưa tính. Toàn các bé áo sơ mi váy bó, nhìu bé bạo hơn hở phanh ngực, váy ngắn nhìn thao túng quá :ami-(47):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
haha bé nào X thấy cũng phanh phanh áo sơ mi, làm hút ánh mắt mấy em quá, mà dạo này nhiều bé teen teen ghe tàn à, hay làm cái kèo qua đây thăm tú nhỡ

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿