Vuốt Lướt Q.7 update Mia??

Lượt xem: 1,823

dadden

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/11/21
Chủ đề
2
12
9
0 ₿
thấy Mia Spa có vẻ hot mà thấy anh em vs chủ cơ sở ít update thông tin lên diễn đàn quá.
sau vài lần ghé thăm Mia mà chưa rp sẳn hnay có dịp rp luôn là Mia điểm mạnh là các bạn các bạn ktv khá trẻ dễ thương nhưng điểm yếu là skill các bạn chưa được pro lắm. còn các bạn đc rp hot hot thì có vẻ như chỉ niềm nỡ và thoải mái với khách quen thôi. chứ mình đi thử 1 bạn hot bên này thấy nc và nghiệp vụ không đc nhiệt tình lắm.
hơn tháng chưa ghé không biết bên Mia có tuyển thêm bạn nào mới không anh em?? anh em nào nằm vùng bên này gợi ý 1 bạn vuốt có lực bài bản để mình trãi nghiệm.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: rùa con and anh trai công sở

Cha Nội

Tập Sự
Cao Thủ Massage
29/7/18
Chủ đề
0
1,026
358
38
0 ₿
thể loại vuốt lướt này là bản nâng cấp chút xíu của thể loại yhct, bk và massage truyền thống xưa nên đừng hy vọng nhiều mà thất vọng.

shadowvs

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/10/23
Chủ đề
0
6
9
Vietnam
0 ₿
Trước có đi 1 lần helen đc mọi người tung hô ở đây thì vuốt lướt cũng ổn, còn vụ thư giản thì tạm cũng hơi công nghiệp. Độ thoải mái thì vào nói thằng sờ v4 phải thêm tip mới cho . Và thế là lần đầu cũng như lần cuối em ghé đó luôn

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

dadden

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/11/21
Chủ đề
2
12
9
0 ₿
mình cũng y như vậy. bạn này pv còn k bằng mấy bạn trẻ của cơ sở nữa. khách nào mà đi lần đầu thấy số hot book thử là chắc k quay lại lần 2 đâu.

• Like

Checkernewbie

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/2/23
Chủ đề
0
5
1
Quan 1
0 ₿
này mình cũng có đi vài lần rồi
Có 2 bạn theo mình cảm nhận là làm tốt và ko có đòi hỏi gì khách đâu
2 bạn tên Nhi và Nga

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
45
18
ho chi minh
0 ₿
Helen đứng tuổi kinh nghiệm hơn làm khỏe lực nhiều ok hơn. Lingam thì cũng hơi bạo lực tí nên tùy gu. Kêu mở đèn tối để cho dê mà anh. Nhưng mặc đồ dày như có bảo hộ thì dê ko dc nên thôi.

Nhi trẻ làm lingam có cảm xúc hơn. Cũng ko dê xồm đc gì. Thể loại này tổng dưới 1tr thì vậy ko đòi hỏi dc nhiều. Chấp nhận khi cần thư giãn đấm bóp khỏe người + vuốt lướt cảm xúc + tung trào

abcxyzưegrg

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/10/23
Chủ đề
0
11
3
tphcm
0 ₿
Cho mình xin inf đi ạ

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
541
310
39
0 ₿
qua bên Min ở Hoa Cau Phú Nhuận, 1 chi nhánh khác của Mia
Đã xác định vô spa thì mức độ thoả mãn ở mức vừa phải, nhẹ nhàng. Nhiều ông đòi móc lốp, abc thì đi qua mệt cho rầu. Chưa kể tic và tip ở đây chấp nhận đc. Theo loại hình spa, giá tic + tip như vậy là chuẩn

• Like

shadowvs

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/10/23
Chủ đề
0
6
9
Vietnam
0 ₿
Cái tui không thích ở đây là tui đi ktv có thái độ vòi tip. Tui đi lúc nào cũng tip hơn vé thôi, nhưng mà đang thư giãn giữa chừng bị vòi tip thì nó lại hết vui

• Like

rùa con

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
13/1/18
Chủ đề
2
582
443
0 ₿
Đúng r, giá như vậy và dịch vụ cũng tương xứng với giá là ok rui, tổng 600-700 tic và tip ở trung tâm vậy là ổn. Vé thường ở mấy cơ sở lớn ở SG cũng trên dưới 500k rui

Massagerelax

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/12/16
Chủ đề
0
18
1
0 ₿
Có review j về ktv k b ơi

motcoigiangho

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/2/24
Chủ đề
1
12
8
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy thể loại vuốt lướt kiểu Emo và như này đi hoài cũng chán. Nhìn lại thì hàng tháng anh em bỏ ra cũng khá nhiều tiền đấy, gần 10 củ cho vuốt và vuốt. Một khoản kinh phí bằng lương bao người công nhân đấy. Anh em cứ em nào không cho đụng chạm thì 150k đến 200k tip thôi. Đừng cho nhiều làm hư mấy em chảnh lên...cứ không đụng tip như thuần khỏe...các anh em cùng đồng tâm đi.

• Like

Comchim

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
49
18
0 ₿
Tip cao lấy cảm tình cua gái cho nhiều mục đích xa hơn, k hẳn để xả lũ xong rồi thôi

KingOfMassage

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/9/22
Chủ đề
11
124
80
0 ₿
bác này nói chuẩn này