V I B - từ thất vọng đến bực bội

Lượt xem: 6,708

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Hôm qua, lần đầu tiên ghé VIB sau vài ngày khai trương của cơ sở.

Đánh giá sơ bộ:

-Trà đến và trà đi cũng như những cơ sở khác.

-Cơ sở mới, phòng ốc sạch sẽ.

-Khăn mới (điểm cộng lớn nhất) lau mịn còn đã hơn được các bạn ktv làm :)))

-Nhà tắm nhìn trung trung như orc**, me*spa.

Góp ý tí chứ đã đầu tư được cơ sở vật chất thì các spa nên đầu tư luôn cái nhà tắm decor lại chẳng là bao, cho nó đồng điệu với phòng ốc, cơ sở.

Về bạn KTV tên Tra**, hôm qua trãi nghiệm thì 5/10.

Mình đi gói 90p nhưng từ lúc vào đến lúc ra là 75p (do mình ra sớm, chứ không phải cơ sở cắt giờ đâu nhé, vì hỏi và comfirm với bạn Tra** là kết thúc bài rồi nên mình xuống). Nhưng suốt 75p không hề có bất cứ "một điểm lướt" nào chứ đừng nói đến là chạm :)))

Cũng chưa rõ là VIB đang hướng đến phong cách như thế nào. Chứ nếu là spa khoẻ thì bạn này chỉ 3/10 vì thực tế lực rất yếu. Còn nếu so về nhẹ nhàng, tạo cảm xúc như các spa cùng phân khúc hiện tại như Jo, Em hay Orc thì không thể so nên thôi cho 5/10.

Quy trình vuốt lướt thì bản thân cảm nhận thua xa Jo và Orc, Em... (cảm nhận của cá nhân) nên mình không nói nhiều về kỹ thuật, tự đến và trãi nghiệm sẽ có góc đánh giá thực tế.

Xuống tính tiền thì mình có đề nghị đi tiếp 1 gói 60p nữa và 1 bạn ktv mới trước khi đưa ra nhận xét về spa mới mẽ này. Nhưng do full phòng nên đành chấp nhận.

THẤT VỌNG BẮT ĐẦU TỪ ĐÂY

Sau buổi hôm qua có nói chuyện lại với bạn lễ tân, do thấy bạn cũng cầu thị, tiếp thu ý kiến khách hàng và rất cởi mỡ. Chia sẽ bla bla abc với nhau xong thì bạn hẹn mình 10h hnay 17/8 đến trãi nghiệm lại bạn Li**. (Mình vẫn còn tin nhắn, và mình đã để cơ sở tự chọn ktv xem là tốt nhất cho mình.)

Vì bản thân hôm qua cũng đã chia sẽ rõ là muốn trãi nghiệm thêm 1ktv nữa trước khi đánh giá về cơ sở. Sáng nay trước khi qua nhắn tin cho spa thì nhận được câu tl: "Anh ơi hôm qua mình có book lịch trước chưa ạ" ?

Ôis thôi khó hiểu mà thôi mình cũng nhẹ nhàng tl a book rồi và báo tên cho bạn.

Qua đến cơ sở thì: "Anh ơi a đợi dùm em 15p do bạn chưa đến"

Rồi xonggg cũng okie luôn chứ tui cũng không khó khăn gì.

Chốt hạ 10h26p, "a ơi a có muốn để bạn khác làm cho mình không ạ ? Bên em còn bạn U".

Thử hỏi là ae thì sao đâyyyyy.

Chấp nhận lên ktv U luôn chứ giờ thực thì hết hứng thú nổi. Về bạn này thì làm tốt hơn bạn hôm qua.

Ktv vuốt luốt tạm ổn, từ lưng xuống chân. Có lướt khẽ qua lại chứ cũng không HE

Tick 90p: 390 đã giảm

Tick 60p: 290 đã giảm

Cả 2 lần đều không HE nhưng mình vẫn tip đều 300.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: KamaSu and Chị 3 Báo

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
nghe thấy nản cho khâu book vé và cả khâu massage. Bác up lun tin nhắn lên đi bác, để ae rõ luôn nè

• Like
Điểm cảm xúc: Chipmuck

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,047
540
0 ₿
Nghe thấy oải chè vậy bác, đoeij bác kia về rv phát xem giống bác này k, giống e xin phép gạch tên chỗ này quay lại orc cho đã :)

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Tin nhắn đây luôn bác @MrxXx

Đính kèm

185.7 KB · Lượt xem: 549

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
theo tui nhận thấy ktv mà theo cái kiểu nửa nạc nửa mỡ thì tay nghề massage sẽ yếu, còn trường hợp của bác là không vuốt mà massage còn yếu thì là do tay nghề chỗ này quá yếu, làm massage khỏe là phải đúng giờ 90 phút là phải làm đúng 90 phút chứ đâu có như massage mệt mà theo khách ra sớm thì ra

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Bé bảo làm xong, tui còn comfirm lại với bé là hết bài rồi đúng hông em ? Ẻm dạ ngọt ớt nên tui mới bảo để đi tắm. Nếu ms khoẻ mà làm đủ 90 100% khoẻ thì ra đi ko nổi á. Còn vướt lướt thì 75p tại phòng ko có 1 điểm chạm nào. Tui cũng đến chịu em ấy

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Cam kết tin nhắn thật 100% nhé bro, mà tui k bắt bẽ đến vậy đâu, do nhắn nhanh ngta nhầm sao bro

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Quay lại để có 1 đánh giá khách quan hơn mà ai dè tồi tệ :)) chứ đi 1 lần mà nhận xét thì có hơi quá đáng

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿
Có vẻ bạn L làm ổn áp nhất ở đây nên khi đc đề xuất thì luôn đem ban L ra, đợt đầu mình đi cũg vậy và trải nghiệm đúng là rất ok nha

Không biết có phải do cơ sở mới nên dè chừng k cho ktv vuốt hay sao í, chứ đọc bài của thớt công nhận là bực thật. Chia buồn cùng bác

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Cùng snghi với bác là có thể lấy bạn Linh ra chữa cháy, mình cũng chấp nhận và cũng đồng ý việc để cở sở chọn ktv cho mình như tin nhắn ở trên. Và cái kết nay chờ bạn Linh đã đời xong quá nãn vì hẹn 10h những 10h26 vẫn chưa tới :)).

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Nói tóm lại. Mới mở chưa có khách nên tụi ktv tạo nick này nick kia để lùa gà vô chứ có gì đâu. Ai đi thì sụp hầm ổ voi ổ gà. Chứ tầm 600k đi massage BJ còn ngon hơn nhiều. Kakaka

Chipmuck

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/1/19
Chủ đề
6
74
18
28
0 ₿
Tối qua mới gọi ngta đã nói thế mà nay chửi tui rồi bạn dà :)) quay lại coi sao chứ qua ấm ức lắm. Có ông bạn hẹn quài chưa thấy đâuuu

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm