Lâm Đồng Vài lời về ms Mỹ Hạnh

Lượt xem: 6,820

Tuantran11

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/9/22
Chủ đề
3
11
4
0 ₿
Gom góp đc vài lần đi Mỹ Hạnh có chút rp để ae tham khảo nha. Về CSVC thì vẫn như bình thường m đánh giá các em KTV thôi nha
Lần 2 đi random lại gặp e Kim Chi. Ở đây cho đổi ktv nhưng m ko thích đổi nghĩ cũng tội mấy ẻm. M đi gói 1000k ẻm cũng vô tắm chung cũng nhiệt tình hơn chút. Massa khỏe thì tạm ổn massa mệt thì ẻm xin phép ko BJ do nhiệt miệng. Đánh giá sơ body đẹp múp máp non tơ còn dịch vụ ko vừa ý m lắm

Nghe đồn bé Trâm m test thử luôn lần 1 đi gói 1000k. Phải nói m ưng body e này nhất. V1 hệ cam nhưng sờ sướng nhe. V2 v3 nói chung ok kiểu ẻm còn trẻ nên mịn màng mà cũng vừa tầm ko gầy ko mập. Ms khỏe ok ms mệt cũng ok luôn. Ẻm kiu m ngửa ra để ẻm trườn ngực xong rồi BJ và cũng để cho m thoải mái rờ.
Lần 2 đi em Trâm m đi gói 700 xem sao và thái độ khác hẳn lần 1 nha. Ẻm kiu gói này thì nằm úp để e trườn thôi ko cho ngửa tới lúc BJ cũng ko cho m đụng chạm nhiều m hỏi kiu là a đi gói này chỉ có vậy thôi. Cũng khá thất vọng. M ưng em này mỗi điểm body đẹp với xinh.
Tiếp là em Vy.m cũng đi gói 1000k. thái độ khá ok vui vẻ. Mặt ko xinh lắm body lại ốm ms khỏe ok ms mệt ko cho sờ nhiều.
Cuối cùng là em My nha.m cũng đi gói 1000k. Nghe đồn nên đi thử. Ko đẹp lắm body cũng ko đẹp lắm luôn bởi e này đầu 9x. Nhưng dịch vu thì ok nha. Vô tắm chung sờ thằng nhỏ miết với xoa ngực sau lưng. Ms khỏe ok ms mệt cũng thoải mái luôn. V1 hơi xấu v3 tàm tạm.

Tổng kết bác nào mê non trẻ xinh thì đi em Trâm cũng đc mà đi gói 1000k chớ đi gói thấp e ko nhiệt tình lắm. Bác nào thích bài bản thì đi em My dù e ko xinh lắm nha

Tiện m thấy có 2 chỗ ms mới bên NCT là massage Hoa Anh Đào thây cũng có các gói như Mỹ Hạnh với ms 123 ( ms Mỹ Duyên) cũ. Bác nào đi cho e chút report với

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Đợt rồi dc cái code giảm 100k mọi gói. E cũng đi em My gói 1000k. Sau 2 lần đi quyết định ko quay lại vì ko xứng đáng bác ạ. Vẫn 500k HS 2 là chân ái

• Haha
Điểm cảm xúc: MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Hs 2 dạo này csvc xuống cấp quá Bro, hơi tụt mood