Q.1 Vẫn là em #79 Dubai Q1 của ngày hôm qua

Lượt xem: 831

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,598
1,706
5 ₿
Khi tui viết về #79, chẳng bao giờ là cũ. Vì ở bên em tui có những cung bậc cảm xúc rất riêng. Như hôm ấy cũng vậy. Ko vui chẳng buồn chỉ là có chút miên man thôi. Tui chạy quanh ngắm đường phố gió hiu hiu. Tui dừng lại bên quán cf cóc. Và tui nhớ về em. Nhớ thì mau chóng gọi đặt liền. Chả hiểu sao trên đường đến nơi tui lại thấy nao nao

Check code cho nhanh rồi ngồi nghỉ mệt lát. Chờ coi có locker nào đẹp trai để thả dê mà ko thấy. Thui để nỗi niềm ấy cho em. Vào phòng nhịp giò chút rùi em bước đến. Wow nay bộ đồ nhìn thật là kích thích đó mà. Em chơi vầy sao tui kiềm chế nổi. Kéo em lại ghế táy máy ngay. Ah về ngoại hình thì:
Vẫn face cute như ngày nào
V1 hệ cam mỹ
V2 em nay ốm lại nên có eo ót hơn
V3 căng tròn đầy gợi cảm
V4 ae tự trải nghiệm

Nay ít nói hơn chút vì lo vuốt ve rồi. Cái cảm giác ôm ấp xong kéo lớp áo khoác ngoài của em nó thú vị làm sao. Em cười gian trá rồi cũng sờ mó tui. Được 1 lúc thì kéo nhau đi tắm chứ nóng ran lên rồi. Trong làn nước em tắm rất kỹ. Lại còn ma sát tui bằng người của em nữa. Em làm thế từ phía sau khiến tui rạo rực mà quay lại kéo em qua hôn hít. Màn thuỷ chiến cực nóng bỏng

Xong nay tui kêu em khỏi đấm đặng nằm nói dóc. Chả biết chủ đề đâu nhiều thế. Nói hoài ko hết câu chuyện. Mà kề bên vậy dù nói chuyện cũng khó cưỡng lại được cám dỗ. Rồi tui lại vờn em. Nhìn em có vẻ khoái chí, hay nói đúng hơn kiểu lát em trả đũa lại cho mà biết. Mà đúng thật. Sau cú thở vào tai chuẩn bị cho các skill tiếp theo thì tui thấy bất an. Em dùng v1 ra chiêu. Rồi thêm đường lưỡi nóng bỏng. Với cả nhịp điệu em làm. Nhiêu đó thôi đủ để tui chuyển từ bất an sang khoan khoái. Cách mà em hiểu về tui đưa ra những tư thế và chạm đến đúng điểm G, thế thôi đủ cho dàn tinh binh của tui đầu hàng trong mãn nguyện.

Rùi sau đó chúng tui lại nằm bên nhau. Thay vì diễn tả suôn. Thì tui mạn phép mượn vài câu thơ vậy ha
Cho tình mãi tràn đầy
Tựa vào nhau khe khẽ
Trao những lời mê say
Thời gian lúc này thật sự là quá ít

Rùi cũng đến lúc tui ra về. Dù lòng còn xao xuyến. Tic có code camapro, tip theo sự hài lòng.

"Và rồi anh hứa sẽ quay trở lại vào một ngày mai" để bên em

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh có được phút giây thư giãn thoải mái tại cơ sở Dubai Luxury cùng bé loli 79 đáng yêu ạ:2onion35:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bro cho tui hỏi vé nào mình cũng out đc nhiều lần hay tùy loại vé vậy bro