Q.12 Vẫn là em, cô nàng ngổ ngáo của anh!

Lượt xem: 1,869

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
748
610
0 ₿
Hello mọi người!

Chuyện của hôm chủ nhật nhưng giờ mới rảnh rỗi mà viết cái report ghi lại khoảnh khắc đáng nhớ cùng ae. Hồi giữa tuần trước có set kèo với anh @Giàhamzui ghé qua Gò Vấp chơi mà anh già bận nên hẹn lại chủ nhật mấy ae sẽ ghé qua chỗ anh Tỉnh chơi, có anh @LSO nữa; dự định ban đầu chỉ uống cà kê sau đó đấu kiếm với nhau thôi ngờ đâu lại vô tình trở thành buổi Offline mini :big-smile:

Ai dè đâu hôm chủ nhật tui lại bận tí việc ko đi được nên cuộc hẹn chỉ có 2 anh @Giàhamzui với @LSO, lúc sau thì đc em @MartiNLee nt rủ qua GV nhậu. Mấy ae nhiệt tình quá nên tui cũng cố gắng sắp xếp thời gian ghé qua chơi với ae, dù có hơi muộn 1 chút (có 1 tiếng chứ nhiêu) hehe

Đến điểm hẹn thì khá là bất ngờ với sự có mặt của rất nhiều ae đồng đạo, bàn nhậu đc sắp xếp đâu ra đó và đc chia thành 2 phe trong đó phe ta với sự có mặt của những ae trẻ trung năng động như em @MartiNLee , bác @Lươn Chúa, giáo sư @MrxXx , @Cung Thủ trong khi bên phe đối diện là sự xuất hiện của mấy anh già lão làng Mr @Giàhamzui , Mr @LSO , Mod @John Wick, Mr @☞ᒪạᑎᕼ☜ lùng boy; tất nhiên ko thể quên những vật chính đó là 2 anh tổng quản Mr.Tỉnh và Mr.Tiến luôn nhiệt tình chạy đôn chạy đáo chăm sóc cho ae.

Cho mượn tấm lại ảnh nhé ae!
Dĩ nhiên là cuộc vui nào rồi cũng đến lúc tàn, ae nhậu với nhau tầm 4 tiếng thì ai cũng ngà ngà xỉn hết trơn, mà xỉn vô thì đi đâu về đâu? Khỏi nói thì ae ai cũng biết là đi đâu rồi =)))) :still-dreaming:Do lúc nảy tui đến trễ nên uống mới có mấy lon chưa đủ đô cộng với việc A10 đã thuộc về anh @MrxXx nên Cung Thủ tui đành ngồi ở sảnh Hera mà uống trà đàm đạo với anh Núi @LSO 2 tiếng đồng hồ.

Ngồi suy nghĩ mãi là nên đi đâu về đâu thì nhớ đến trong ví còn cái code đợt OFFLINE 10 năm bên CT chưa dùng đến nên liền inbox cho Tố Như thì được biết là hiện tại chỉ còn mỗi 79 là đang rảnh; chắc có lẽ là duyên nên ko cần book trước mà vẫn gặp đc em!

Dưới sự dẫn dắt của thần men cùng bản năng giống đực trỗi dậy mạnh mẽ, tui cùng con chiến mã đã vượt qua ko biết bao nhiêu là rừng chông hiểm bạc cuối cùng cũng đến được Q12, vẫn là cung cách phục vụ niềm nở thường thấy và thao tác nhanh gọn ko rườm rà của dàn phục vụ bên CT.

Hôm nay có vẻ thằng em tui hơi yếu nên đi ONSEN là đc rồi, chủ yếu qua trò chuyện tấu hài cùng em P thôi.
…………….
Một chờ, hai đợi, ba trông
Hỏi người có muốn yêu không mà nhìn
…………..

Em thì vẫn vậy, vẫn với gương mặt xinh xắn, vẫn thân hình nở nang và sở thích hay trêu chọc người khác. Mà công nhận cái dáng đi của em trông xấu thật :beauty:. Cũng như lần đầu lần này ghé CT điện thoại lại sắp hết pin thế là đi hỏi từ trên xuống dưới để mượn cái cáp type c mà ko có, hỏi ra mới biết là dàn nhân viên bên này toàn dùng táo Mẽo.

Thật sự là ae trong cộng đồng mình ai cũng vui vẻ, dễ thương nên nếu mai mốt có kèo off thì dù có bận đến mấy cũng cố sắp xếp thời gian để gặp ae cho bằng được!

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Biết đâu gặp được chân ái,tới luôn e,ủng hộ e mạnh mẽ
Lưu ý: Nhớ chừa a ra,để a có chỗ trú mưa trú nắng nha em :adore:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,886
4,663
30 ₿
Cung thủ bắn tỉa dc 1 em cẩm thy rồi ha kaka. Cuối tháng tụ họp 1 bữa xong dòi cùng mềnh và các ann em san bằng chỗ khác nha hehe

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Theo mình san bằng Dubai Q1 nhe. Bữa đó có thể có mr Tùng Dubai

LSO

Trung Sĩ