Vào “rừng” gặp nữ tặc lâu năm mà giấu

Lượt xem: 1,882

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
tình hình trúng vé của bác Dory nên 19h có mặt tại đubai bình tân để trải nghiệm bé nghe bé dạo này hot quá k bít phải k nên yc bé số 10. Thủ tục như thường lệ ở cơ sở và dc đua lên lầu 3 vip 6
Csvc quá tốt k gì để chê
Bé 10
V1 to bự chà bá
V2 mi nhon
V3 bự lun
V4 lông rậm nhìu lắm đúng gu của mình
Mát mệt trc nhé bỏ qua tắm táp các kiểu đi vì đâu cũng như đâu. À mà thích nhất lúc tắm bé chỉ mặc bikini trông kích thích làm sao k giống như những chỗ khác vẫn mặc đồ làm vướng víu k bóp cũng k nhìn dc gì mà lại còn ướt áo mấy em đó là 1 cái tuyệt chiêu của em nhìn như những nữ thần victoria xong xuôi bé làm mệt trc vì lúc đó mình cũng đã k chịu nổi rồi. Bé đi lưỡi vs sữa tươi từ chân lên rất phê và mình ghét thoa sữa dưỡng thể lên người vì k dc bú bình thoái ( sữa tươi thì khác) ngon lắm né bj ngược wc nút chụt chụt bóc bóc đã lắm à nghen bé kiu quay lại chà thà thái tiếp mình tranh thủ bóp vú bú vú các kiểu,bé tung chiêu bánh mì kẹp xúc xích vs sữa tươi đã lắm bé nuốt trọn con c mình vào bj triệt để đá cút bé có thế 69 mình thích nhất bộ lông và chỉ vuốt lông kèm thêm liếm lông bé thui k thích vét máng kkkk nghe lạ . Sở thích mình thích long và gặp dc bé mùa mưa mà gặp bé là ấm liền. Xong cũng out trong tư thế 69 nó rất đã.
Mát khoẻ vì bé mới nên phần này đối vs mình là ok bé chịu học hỏi lắm ae nên chỉ giáo đừng chê bé tội bé
Tic bác Dory tài trợ
Tip 5x
phuc vụ và giữ xe 60k
Thanks mn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,143
2,276
1,324 ₿
tránh dùng từ ngữ nhạy cảm nhé bạn

Toshiba

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/11/18
Chủ đề
0
131
34
0 ₿
Chúc mừng bác đọc rp bác mà mún lên đường tìm bé quá . Rậm rạp thế này thì dâm chắc rồi kkk

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Chúc mừng bác chân thật đến tùng cộng lông B04