Hỏi đáp Vé Thái có được chọn phòng không ?

Lượt xem: 897

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Chào các bác.
Dạo này dịch vụ mở khá nhiều. Và hầu hết đi massage thư giản đều là phòng VIP. Thế nhưng với sự ra đời của những dịch vụ VIP như supper VIP hay pool … thì dịch vụ cách đây tầm 8-9 năm gì đó là vé Thái nó trở nên bình thường.
Mình mới đọc review của bác @L.O.X thấy bác ấy đi vé thái ở quận 1 thì vé chỉ 500k nhưng có xông hơi xông khô. Khi tắm thì được ngâm bồn tắm. Rất là chuẩn.
Mình xin hỏi các bác là đây là tùy phòng hay mặc định là được vậy. Một số chỗ mình đi vé thấp vậy thì còn kg được chọn ktv. Hoặc chỉ có xông hơi thôi. Lúc tắm chỉ đứng tắm kg được ngâm bồn.
Bác nào có kinh nghiệm đi theo sở thích chọn phòng như tui chia sẽ với.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bồn ở q1 thì toàn bồn to bồn nào ko ngâm được hả bác =)) còn việc có xông hơi hay xông ướt thì tùy diện tích phòng nữa , nhiều khi đang hết phòng nhỏ được đưa qua phòng lớn là chuyện bt mà , còn vé thái mà ngâm bồn thì chắc ngâm 1 mình chứ làm ji đc ngâm 2 mình =))

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Đúng rồi bác. Ngâm 1 mình. Nhưng e một số chỗ chỉ cho đứng vào rồi tắm thôi ấy. Nên mình hỏi về chỗ nào ngâm được hoặc mình yêu cầu để ngâm được kg ấy.

• Haha
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
thật ra k ai cấm ngâm cả , tại sợ bác ngâm sẽ ko đủ thời gian để mát xa thôi , với tùy cơ sở quy định nữa , bác có thể hỏi nhân viên trước khi mua vé nhé !

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Mình đi đủ tất cả các vé bên Dubai Tân Định rồi, trừ vé King, thì chưa dc "chọn" phòng bao giờ. Locker dẫn lên phòng nào thì biết phòng đó thôi kkk. Về cơ bản, vé Thái của DBTĐ sẽ:
- Xông: Chỉ có phòng xông ướt nếu diện tích nhỏ. Có thể hết phòng hoặc nhìn bác đẹp trai thì locker cho bác lên phòng có cả xông khô. Ngày cả phòng có cả xông khô và ướt thì diện tích cũng có thể khác nhau.
- Bồn tắm: Diện tích 2 ng tuy nhiên sẽ ko có ngâm vì bé chỉ tắm cho bác như "tắm heo" (đứng ở ngoài xịt nước tắm cho bác). Bác muốn ngâm thì có thể yêu cầu locker xả nước từ đâu rồi bác tự ngâm thôi. Yêu cầu bé khỏi tắm cho mình (để khỏi ướt bé, vì vé Thái lúc tắm bé còn mặc quần áo) thì bác ngâm nửa tiếng cũng dc.
- KTV: Theo như trên bảng giá sẽ ko dc chọn. Tuy nhiên mình nt book trước số. Đến nói đi vé Thái thì lễ tân cũng vui vẻ bt (đó là mình còn đi free vé). Nếu bác đi giờ "ế", có thể bác sẽ vẫn dc chọn. Còn giờ cao điểm khả năng cao ko có chọn.
- Service: Mình đi 2 lần, một lần bé còn mặc váy. Lần sau bé khác thì cởi váy luôn.

Túm cái váy lại là vé Thái thì bác cứ mặc định tất cả là thấp nhất, ko chọn KTV, chỉ xông khô, tắm xịt nước, service 50%. Những cái nào bác dc hơn như vậy thì đó là do bác ăn ở tốt. Ngoài ra, DBTĐ Q1 thì CSVC tương đối tốt, nên có thể Thái Dubai sẽ khác Thái Thủ Đức (sorry ko có ý dìm hàng quận xa)

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc diu ba bey

Phúc diu ba bey

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
9
81
53
0 ₿
ổng hên ấy nên được phòng 2 phòng xông, thường chỉ 1 xông khô, tắm bác có thể yêu cầu xã nước để ngâm vẫn được. xui xui gặp phòng không có nút chặn bồn thì chịu nhé. KTV mình đi vé thái vẫn được chọn bình thường. lựa mấy chỗ có ipad ấy. kg thì lên diễn đàn tia sẵn thôi.

Cá Lia Thia

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/11/22
Chủ đề
0
60
14
0 ₿
Đi đủ các vé mà service đi 2 lần là sao hữu

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
À ý là đã thử đủ loại vé từ thấp đến cao đó bác.
Còn vé Thái như chủ thớt hỏi thì mình đi 2 lần, service mỗi lần mỗi bé như vậy