Khác VÉN BỨC MÀN NHUNG-MELIA SPA

Lượt xem: 4,785

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
46
1,459
1,167
31
0 ₿
Lẽ ra Súng không lên bài này vì bộ môn vuốt lướt dầu không phải đam mê nhưng do Melia Spa đang là ẩn số trong các cuộc tranh luận gần đây trong phân khúc nên Súng cũng muốn góp chút gia vị cho anh em để có thêm sự lựa chọn trong thời điểm năm mới Tết sắp đến. Lý do khác nữa là khu vực này cũng gần chỗ công viên mình tập thể dục nên sẵn tiện vào khám phá luôn.

Ok, trước hết là vị trí Spa nằm trong 1 con hẻm nhỏ đường Phan Xích Long khúc gần chợ Nguyễn Đình Chiểu (địa chỉ thì nhiều bác đã nắm hoặc có thể tự lên Fanpage gõ tên là ra nhé). Spa được cải tạo lại từ nhà lầu khoảng 4 tầng, chỗ để xe nhỏ chỉ đủ để khoảng 3-4 chiếc xe máy nên tốt nhất trước khi đến các bác nên nhắn trước với Lễ tân để sắp xếp. À nghe nói Lễ tân là bé Uyên-receptionist cũ của Orchid Hoa Lan. Bé trực đến tầm 5g00 là phải đi học lái xe ô tô.

Mình đến thì gặp ngay chủ Spa nhưng bác nói chỉ là người hỗ trợ bé Uyên, không phải chủ. Theo trực giác của mình thì Melia Spa không chung chủ với Orchid mà giống 1 anh em nào trên Diễn đàn mình mở do quá đam mê bộ môn vuốt lướt này và có duyên kết nối với dàn Orchid cũ nên triệu hồi về cộng tác.

Phòng khách nhỏ, decor đơn giản. Tòa nhà khoảng 4 tầng, mỗi tầng có 2 phòng diện tích tầm 30-40 m vuông, nhà vệ sinh nằm bên ngoài giữa 2 phòng nên hơi bất tiện mỗi khi khách cần tắm vì sẽ phải canh phòng tắm không có người hoặc ló đầu ra ngoài trong tình trạng không mảnh vải che thân sau khi kết thúc quy trình. Lưu ý các bác phần này. Phòng cách âm cũng không tốt lắm nên bên ngoài hoặc bên trong nói to hoặc có tiếng động là có thể nghe thấy hết.

Trở lại phần KTV, hiện tại Spa có 3 bạn là Nga, Hà từ Orchid HL qua, bé Vy mới trong nghề và cũng là bạn bé Hà. Mình book bé Vy để trải nghiệm thử luồng gió mới vì Nga và Hà mình đều đã trải nghiệm qua. Bé thuộc dạng mũm mĩm nhưng không quá chubby, gương mặt dễ nhìn tuy không phải quá xuất sắc. Điểm mạnh của em là phong cách nhẹ nhàng, giọng nói truyền cảm, không giả trân nên nếu anh em nào cần người tâm sự đây có thể là lựa chọn tốt.

Tuy bé không xuất thân chuyên Spa / Massage nhưng rất có tâm. Bé miết chậm và cố gắng tập trung vào các huyệt, tuy nhiên do lực tay còn yếu do chưa quen nên nếu bác nào đô mạnh sẽ không thấm lắm. Phần vuốt thì có thể nói bé làm khá tốt vì các ngón tay rơi trúng điểm chạm một cách nhẹ nhàng nhưng gây sát thương và cảm nứng à không cảm hứng đủ đê mê, không khiên cưỡng mà rất tự nhiên. Điều này theo mình đánh giá cao trong khi thị trường Spa vuốt lướt dần rơi vào sục công nghiệp. Bé có bài nâng chân ếch để tạo khoảng khe nhỏ vừa đủ luồn bắp tay vào lướt câu nhỏ, phần này khá sướng nên bác nào yếu có thể đầu hàng ngay. Kết thúc HE ve vuốt nhẹ nhàng tình cảm trong giới hạn cho phép, phần này mình không đi chi tiết vì để các bác tự tìm hiểu. Một số bác có xu hướng lấy bài viết làm tiêu chuẩn thước đo nên mình xin bỏ ngỏ phần này :cuteonion32:

Tick theo bảng giá Orchid, Tip theo sự hài lòng.

Mình sẽ thỉnh thoảng quay lại đổi gió hoặc khi Spa tuyển thêm KTV mới.

Chúc các bác có thêm thông tin cho sự lựa chọn của mình trong ngày Lễ sắp đến.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Từ mình qua chỗ này chưa tới 5p, có điều thấy mấy ông chửi nhau kinh quá, rồi em Nga lắm ông bàn luận, làm mình liên tưởng đến số 9 một thời ở P.A Relax ngày xưa. Book từ 9g sáng mà có ông đã chui vào thị tẩm. Éo hiểu sao mê dữ.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
46
1,459
1,167
31
0 ₿
Nhiều bác lú vì em lắm, theo đến tận đây. Khiếp thật!

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có vẻ ngon lành trong phân khúc nè. Ngon.bổ.rẻ.trẻ.đẹp.nhiệt tình.chiều khách.
Thao tác xoáy nòng là đỉnh nhất trong món thư giãn hj. Làm nhièu anh em yếu yếu dễ bị cướp cò trong bất lực kkk

thichmassageVIP

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/12/17
Chủ đề
2
82
8
HCM
0 ₿
Bên đây bé Thủy có qua làm ko vậy bro? Mình đang tìm lại em ấy ^^. Chưa kịp gặp thì Orchids PN dẹp zui