Q.5 Vì em là #68 Bigbang

Lượt xem: 573

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
109
3,798
1,858
5 ₿
Vào đêm muộn khi tui đang vu vơ trên đường, đầu óc đang nghĩ công việc. Mà lẽ ra lúc này nên thả lỏng chút. Thế là tui tấp vào quán quen. Ngồi chút cho nó chill và ngắm người lại qua. Nhưng cái kiểu gì ấy ngồi chút là lại tơ tưởng một cô nàng. Rất nhanh vào lúc này bóng hình khiến tui mơ mơ tỉnh tỉnh xuất hiện. Sao nào suy nghĩ gì nữa. Alo cho Bigbang tìm em #68 thôi

Cái khúc vừa chạy tà tà hóng gió vừa nghĩ lát sẽ gặp em như nào nó khá là thú vị. Tới nơi tui check code camapro nhanh gọn lẹ. Sau đó uống chút nước rồi lên phòng thôi.

Em đã ở đấy tự lúc nào. Nhìn cái dáng đứng pha nước mà tui thấy dễ mến lạ. Tui lặng vài giây đặng ngắm các động tác của em. Đề nghị ae ko nghĩ là đầu tui đang liên tưởng cảnh doggy. Mà tui muốn bay vô ôm ẻm từ phía sau và đặt lên gáy nụ hôn. Như phim tinanic ấy. Nhưng chả hiểu sao có cái gì đó kiềm tui lại. Thôi thì cứ từ tốn. Ẻm chắc cũng ngạc nhiên sao nay tui ngẩn ra. Và mời tui ngồi xuống ghế. Tui lặng ngắm khuôn mặt hồi lâu. Và buông ra vài câu nhạt thếch. Chắc lúc đó đang ngẩn ra nên văn chương chưa về kịp. Nhưng ẻm đưa tui về thực tại. Với đôi tay nghịch ngợm và hơi thở kề sát người. Thì tui bắt đầu sát lại em. Chạm khẽ môi em chút. Tay choàng qua ôm em cái. Rồi tới tui cũng nghịch luôn. Để đánh giá lại ngoại hình
Face cute hợp nhãn ko có gì phải bàn
V1 hệ cam mỹ
V2 eo ót ẻm ốm hơn
V3 tròn trịa kích thích
V4 ae tự trải nghiệm

Màn tắm thì lướt qua nha. Chủ yếu em tắm kỹ. Chu đáo tắt máy lạnh khi tui bước ra.

Dù đầu óc tui lãng đãng nhưng người thì đang khoẻ khoắn. Nên tui dành thời gian kể chuyện cho em nghe nhiều hơn. Kiểu em lắng nghe và thỉnh thoảng lắc lắc mái tóc, pha trò, nũng nịu hỏi mấy câu dễ cưng. Em cũng kể tui nghe vài chuyện. Tui vừa lắng nghe lâu lâu hôn trộm lên má. Rồi khi câu chuyện lắng xuống là lúc em lại khai triển những màn kích thích. Những pha du lịch thái theo cách riêng của ẻm. Em biết tui theo hệ gì nên có thể nói là khi bài bản lúc phá cách. Nếu chỉ làm thái ko thì chả có gì đáng nói. Đằng này là từ cách e tặng tôi hơi thở vào tai. Tới cái hôn chụt thật nhanh đầy cá tính. Rồi âm thanh wifi nhịp nhàng. Những cơ người của tui cũng rục rịch và tấn công thôi. Tui ôm em để tạm dừng skills em lại. Rồi tui đặt lên môi nụ hôn. Bàn tay tui lân la khám ko phá các vòng. Tới khi tui cảm nhận em đang phê theo từng cử chỉ. Thì tui chào hỏi cô bé. Thật khẽ khàng tui muốn em cảm giác dịu dàng nhất có thể. Khi tui lâng lâng thì cũng muốn em được như thế. Tui vừa hành động vừa nhìn em. Phải nói khuôn mặt lúc ấy lại có nét ddcn thế nào. Thôi ráng nén lại suy nghĩ bậy. Để cả hai cùng được phê pha. Được 1 lúc thì em đỡ tui nằm xuống. Em bắt đầu màn bj. Cách em làm cho tui thú vị. Dạng như từng nhịp nhanh có chậm có rồi lúc ngước nhìn lên. Tui lúc này chỉ biết yếu ớt ko thể kháng cự

Nếu phải diễn tả tui lúc đó
Nếu đã hẹn biển nằm im nhé
Sóng ra khơi rồi sóng lại về

Chịu hết nổi từng đợt sóng thì tui đành để dàn tinh binh gục ngã. Ẻm vệ sinh lại cho cả hai. Rùi lại nằm kề bên tui. Cực thích cái cách ẻm gối đầu lên tay tui. Hay lúc ẻm dụi đầu vào tui. Và khi ẻm quay lưng lại tui ôm từ phía sau. Đấy là lúc những giác quan của tui dồn về em. Giờ ko nghĩ gì nữa mà tận hưởng cảm giác này đến hết giờ thui. Tic có code camapro. Tip theo sự hài lòng. Ngày ko xa a lại tìm đến em nhé

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿
Dạ e xin cảm ơn a đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ

• Like