vi sao 19 tdk da bi xoa

Lượt xem: 2,499

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
49
0 ₿
Tui có rp lai e 19 tdk.nhung không hiëu sao dã bi xóa.tui rp dúng su thât 100% luôn.nëu không thích tui rp thì thôi .tui không rp nûa vì dói vói tui chäng loi ích gì rp cûng chî vì góp vui cho diën dàn .vây mà dã bi xóa .nëu không có lòi giãi thích cho tui.thì tui không bao gìò rp nüa .tam biêt các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Nghe bác nói mà tui thấy bác hơi vội vàng khi phát biểu nên tui lên máy check ngay cho ra lẻ để ae khỏi hiểu lầm,đây là tất cả các bài Report của bác có dính dáng tới số 19 TDK,bác xem đi nhé.
_ Đây là bài Report của bác về số 19.

- http://congdongmassage.com/threads/19-ngon.1625/
_ Đây là những bài có liên quan.
- http://congdongmassage.com/threads/bang-xep-hang-tdk.1842/
- http://congdongmassage.com/threads/tan-dong-kinh.268/
_ Giờ tui hỏi lại bác,bác nói BQT xóa bài của bác là căn cứ vào đâu ?

Sửa lần cuối:

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
49
0 ₿
Mình chî nói cái bài mói hôm qua mình vùa rp 19 tdk da tro lai .gìò dã mãt rùi.

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
49
0 ₿
Tui không nói là BQT dã xóa bài cûa tui .nhung tui không hiêu sao bài cûa tui bi mãt.

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
bác này report lúc nào cũng ngắn gọn , report chi tiết dùm cái đi bác

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
178
78
0 ₿
hơ hơ ...em report xong để anh em xem ... nếu BQT ai có quyền xóa thì cứ xóa... mình đang chơi trên đất của họ , luật của họ . họ muốn làm gì thì là quyền của họ . quyền của mình là đọc , ưa thích của mình là report cho anh em khi đi về . thế thôi

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Bài nào của ông đăng lên đều như gà bới vì viết ko có dấu trong khi qui định rỏ ràng là viết tiếng việt có dấu,nhắc nhở ông nhiều lần rồi ko phải ít,ông ko sửa đổ lỗi máy hư,máy nào hư vietkey đến mức ko sửa đc,hay do ông ngoan cố,gặp tui tui cũng xóa,Mod cũng đưa ra đầy đủ bằng chứng rồi,ông nhớ kỹ lại coi ông có post ko,bài đó có vi phạm gì ko,chứ ko ai rảnh đi xóa bài member tùy tiện,đừng hồ đồ rồi làm mất uy tín người khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Baymax09

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,354
0 ₿
viết report ko có dấu là đã vi phạm rồi, thiếu tôn trọng người xem, mỗi lần đọc mún lòi 2 con mắt ra! Mình cũng nhắc nhở du di bỏ qua 1,2 lần mà k thấy cải thiện. AI mà cũng viết report ko bỏ dấu thì cái forum này thành cái bãi rác hết! Viết comment ko bỏ dấu thì còn chấp nhận đc nhưng BQT mong anh em comment hay viết bài cũng đều bỏ dấu tiếng Việt
Cách viết bài của bác satthutrengiuong thì y như vẽ vời bậy bạ lên....giấy toilet vậy!!!

Sửa lần cuối:
  • Like

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
muốn lên vip hả cưng đâu có dễ dữ vậy??đường lấy kinh còn rất xa nhé nên cứ đi từ từ:):)

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Tui thấy vụ này Ad sai vì ko giải thích rõ ràng rồi. Bác có thể PM riêng mà - như vậy sẽ nhẹ nhàng cho cả hai. Tui thì thừa biết lý do nên cũng ko ngạc nhiên lắm. Và mem satthu đã giải thích từ đầu là ko type có dấu được do máy bị hư, sao mấy bác cứ dựa vào đó mà bắt bẻ chi vậy?
Làm như vậy sẽ nhụt chí anh em muốn RP, giảm độ sôi động của diễn đàn, chưa kể gây thù thêm, nó hack cho cái thì mệt. Thôi, hẹn các bác tối off nha. Have phân !!! :)

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
49
0 ₿
Có rp nüa hay ko .ko quan trong .nhung tui rát quí bác danchoi80 vì dã hiêu tui.nên tui dâ xem bac nhu 1 nguoi ban.bác có gì cän thì lnbox cho tui.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Mem đã nói lý do ko type đc tiếng Việt, thông cảm hay ko thì tùy, nhưng phải xét vào độ nhiệt tình, tinh thần ăn chơi và RP, cái này mới quan trọng. Vì ko ai bắt lão satthu report cả, cũng chẳng lợi lộc gì,... Nói nhiêu đây, chắc đã thông chưa bác? Còn hok lẻ nta post rồi mà ko nhớ, tui vô coi, ae comment tè le mà ko có sao? Tui thấy bác mới hồ đồ :)
Anyways, dù rằng tui cực kỳ ghét type ko dấu, và thường pass mấy cái RP như vậy ( cái nữa là viết tràn lan, ko chấm, phẩy - đọc muốn hụt hơi ), nhưng như tui nói ở trên, cái nhiệt huyết mới quan trọng. OK !
Oh...zậy ngon oy....có kèo ăn nhậu free oy... là lá la là la...ho ho ho... just k/d...dun worry :D

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,354
0 ₿

Dạ, em pm riêng để nhắc nhiều lần rồi nha anh danchoi!

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Dà, đừng nói với em là anh nhắc ổng type có dấu nhe - vậy thì ko khác gì kêu ổng ngồi im mà đọc, no comment ? Vì đã bẩu là ko type dấu đc mà lị :D
Thôi, pass, bữa off chốt đâu chưa anh Hido đập chai, bác C về chưa vại :)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Nói tóm lại là bác satthutrengiuong phải khắc phục vụ text có dấu tiếng Việt này,còn ai phạm quy thì bị xử lý thôi... Nhiệt tình thì đúng là đáng quý nhưng phải có kỹ luật nữa mới đủ,ngkhác nhìn vào còn học hỏi...Ngta hay nói '' Nhập gia tùy tục "chứ ko ai làm ngược lại cả...nói wa nói lại cũng ko đc gì nên Next top mođồ vụ này nha....:)

Sửa lần cuối:

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,898
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Xin chào tất cả các member , cảm ơn tất cả các bạn đã theo dõi và quan tâm đến diễn đàn , về vụ việc này ai đúng ai sai ko thành vẫn đề luật lệ đưa ra có thể rất cứng nhắc nhưng anh em ta cùng là đồng chí đồng bọn ăn chơi với nhau lẽ gì phải bắt bẻ từng chi tiết sẽ gây mất hứng và nhụt chí anh hào nhỉ.
- Thôi thì admin xin nhắc lại một lần nữa về vụ việc của member satthutrengiuong xin vui lòng viết bài tiếng việt có dấu vì tui thấy vài ba cái comment ở trên bác type có dấu đc mà. Nhắc nhở lần cuối nhé. Vì nếu làm theo luật bác đã bị ban từ vòng gửi xe, do chính admin đã nhắc nhở bác một lần rồi tui nó sai tui sẽ ko làm admin nữa.
Về vấn đề thông báo và giải thích như bác danchoi80 nói thì ban quản trị đã thông báo rồi và giờ chỉ xử lý thôi có lẽ bác chưa theo sát vấn đề nhưng cũng cảm ơn bác đã đóng góp.
Thêm một vấn đề ngoài lề các mod vui lòng xử lý bác Teo ngay lập tức vì tình trạng comment vô căn cứ comment ko tâm huyết.

• Like

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Nếu bác satthutrengiuong ko type có dấu dc thì bác mod hay admin nào rãnh xem qua thì chịu khó edit hộ bác ấy cũng dc,dù sao bác ấy cũng nhiệt tình report nên châm chước cũng dc có gì nghiêm trọng đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: bibobietboi

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,354
0 ₿
Thông cảm Edit giùm 1-2 lần thì đc nhưng đâu edit giùm hoài đc???:eek: Đâu có ai rảnh đến mức đó! Làm kiểu đó riết ai cũng viết k dấu hết thì tui phải edit toàn bộ hả?:mad: Bác Dastan trả tiền công edit cho tui nha, lấy rẻ thôi, 5000 1 bài! Bài nào trên 500 chữ thì 10000o_O! Ai dám trả t tiền công edit các bài viết ko dấu thì t làm liền!:cool:

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
bác hido đặc cách cho bác sát thủ là dc rồi,report đâu phải ngày nào cũng có.Còn tiền công mốt ọp iệc bác satthu thanh toán cho bác sau.kkk

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,856
1,354
0 ₿
Đặc cách??? Bác ấy là ai? Nhân vật tai to mặt bự nào hả? Hay Nguyên Thủ Quốc gia? Đâu có quan hệ gì đặc biệt với tui mà phải đặc cách? Congdongmatxa này thì Obama hay Jin Xing Pei có vô làm thành viên cũng phải viết tiếng Việt có dấu!
Phá lệ cho 1 người thì sau này 3997 người khác sẽ đòi đặc cách và bắt tui edit cho toàn bộ hả?