Q.1 Viết về cô nàng #79 Dubai Q1, bài ca đó là em

Lượt xem: 871

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,596
1,706
5 ₿
Hôm ấy khác mọi khi, tâm trạng tui đang khá tốt. Và cần chút thi vị hay gì đó tương tự để có thể trọn vẹn. Vầy là tui lại nghĩ về em. Rồi ko chút do dự. Tui alo book ngay. Sau đó chầm chậm đạp con xe cà tàng đến cung đường Hồng Gấm. Mang theo thẻ quyền lực nên cũng khá tự tin. Ngồi uống miếng nước uống miếng bánh rùi lên phòng

Sao gặp nhiều lần rồi mà tui vẫn có cảm giác hồi hộp. Lúc em bước vào thì, ôi nhìn bộ đồ em mặc mà lòng tà bỗng thoáng chút qua tui. Ko uổng công nay mạnh dạn làm vé 2 shot. Đánh giá lại ngoại hình:
Face cute hợp nhãn tui
V1 hệ cam mỹ
V2 có tập nên ốm hơn
V3 căng tròn muốn doggy
V4 ae tự trải nghiệm

Ngồi nói chuyện rôm rả chút rồi em mới đưa tui đi tắm. Cái lúc mà ôm em kéo vào ghế nó truyền cảm thế nào. Trong bồn chúng tôi vờn nhau với làn nước. Từng động tác quen mà lạ, những cử chỉ thân mật. Nói lên bờ xuống ruộng thì chưa đúng lắm. Mà phải gọi là sự giao thoa. Là khi tui và em đã hiểu làm thế nào để đôi bên cùng vui vẻ. Đến lúc tui chịu ko nổi những đường đường lưỡi và nhịp điệu của em cũng đành buông súng trong thích thú

Nay tui bỏ qua màn đấm đặng em nghỉ ngơi chút. Và dành thời gian giỡn với nhau. Để cho không khí nó thuộc về cả hai theo đúng nghĩa. Và rồi bất tri bất giác, tay chân tui lại có hành động. Một cách như nó phải đến. Khi em hiểu ý đồng đội, và lại dần đưa tui đi du lịch xứ voi chiến. Được lúc sau tui kéo em lên phản công. Áp vào gần em mà cảm giác nó đã gì đâu. Nếu phải diễn tả bằng lời thì khó ah. Nên tui dùng vài câu hát vậy "bài ca đó là em, thấy trong lòng da diết hơn, tôi muốn đốt lời ca khi tâm hồn đang cháy lên. Em hãy tới gần hơn để em còn trông thấy tôi. Người đang say vì em. " Ừ cứ vậy là cảm xúc dâng trào và dàn tinh binh của tui cũng thúc thủ.

Tic đc hỗ trợ tip theo sự hài lòng. Vào thang máy lại ko nỡ đi. Ra gần cửa hãy còn quay lại. Hẹn gặp lại em nhé. Đêm nay anh sẽ ngủ ngon

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác cùng bé cưng 79 ... :cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm