Q.9 Vietlot 99k. Hụt 100 được 28

Lượt xem: 586

Mr.Tr

Trung Uý
Luyện Khí Massage
12/2/23
Chủ đề
29
228
120
TPHCM
0 ₿
Nhân được code event liền nhắn tin book ngay hệ thống đồng thời rủ thêm thằng bạn đi chung. Bạn mình book bé 99 còn mình thì book bé 100 đến giờ hẹn thì xách đít lên cơ sở nhân viên phục vụ thì vẫn đon đả lịch sự đón tiếp như ngày nào. Tới nơi làm thủ tục check code rồi đc lên phòng. Đang xông hơi đc 10p thì e quản lý gõ cửa xông hơi lên báo 1 tin buồn là bé 100 mới làm xong ca trước báo mệt nên ko làm cho mình được bắt đầu tuột mood hỏi còn bé nào thì e nói còn 2sô 28 và 79 thật muốn bỏ về luôn cho rồi tại 2 bé này mình thấy ko hợp thôi thì chọn đại bé 28. Tầm thêm 5 phút nữa thì bé vào.

Tổng quan thì bé 28 dáng người cao 1m6 vòng 1 nhỏ và đầu ty to.bé nói sắp tới sẽ đi làm lại ngực . v2 thì nhỏ ko có lipit

V3 thì to tròn lẳng. V4 thì có tỉa tót nước nôi đầy đủ. Bé thuộc dạng dâm ngầm nhưng thích nhẹ nhàng

Vào tắm thì bé tắm kỹ. Rồi bắt đầu đi lưỡi khắp người sau đó nhẹ nhàng chụp lấy thằng nhỏ nhịp đều đều lâu lâu đá ty đá trứng cút. Do mình có nhậu xỉn nên hơi lâu ra mà bé cũng chịu khó làm đổi thế các kiểu thì cuối cùng shot 1 cũng out hết trong miệng bé.

Mass khoẻ thì bé làm kỹ hỏi han các kiểu a cần mạnh tay chỗ nào đau chỗ nào để bé làm kỹ. Sau đó bé bắt đầu thoa dầu nuru và đi bài trườn lưng do ngực bé nhỏ nên phần này ko có cảm giác lắm. Được 1 lúc thì lật người lại bé đi lưỡi khắp người rồi hỏi a có muốn 69 luôn ko. mình thấy thiếu bài nên có nhắc bé chà vòng 4 thì bé mới bắt đầu chà. Được 1 lúc thì mình kêu bé nằm xuống để a làm cho e lên đỉnh nhưng mình đã chịu thua bé chỉ hơi co giật thôi chứ ko lên đỉnh đc. Bé nói trước giờ chỉ có 2 người có thể làm bé lên đỉnh là 2 người yêu cũ của bé thôi nên mình cũng chịu thua và để bé tiếp tục đưa mình lên đỉnh. Sau 1 hồi nhịp liên tục của bé thì shot 2 cũng out. Xuống phòng thì thằng bạn cũng đã ra. Hỏi thăm nó thì nó bảo bé 99 ổn ko có thái độ hay giống bài phốt lúc trước.

Cám ơn mode dory đã tài trợ code.

Tick up vé sexqueen 400

Tip 1m2

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868