Tân Bình VIETLOT EVENT : Số 16 ĐÀI SAVI

Lượt xem: 722

huỳnh giaokk

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
30
0 ₿
đang mơ có ông nào ổng về ổng báo nay nằm con 12, xui sao kh có tiền để đánh thấy trên diễn đàn đang có Vietlot nên làm luôn mà may sao cho trúng thiệt. cảm ơn mod ( DORY ) về trò chơi này.
nhanh tay lẹ chân chạy tới Savi check code, chọn một hồi mình ưng được bé 16. ngồi hút thuốc lướt điện thoại một hồi mình được anh locker dẫn lên phòng.
lên phòng ngồi xông tầm 5p là thấy bé vào chuẩn bị khăn và nước, ráng ngồi thêm 5p nữa thì mình ra luôn. vừa ra bé đã chạy vội lấy khăn lau người và mời mình lại ghế ngồi lau khô mình, nói chuyện làm quen vài câu rồi đấm bóp cho mình vài cái.
tới phần tắm bé tắm rất sạch sẽ, loại bỏ tất cả những cặn bẩn và những áp lực đang tồn đọng trong người lúc đó kkk. vừa ngâm nước vừa được bé mơn trớn contrym bé bỏng, cùng với đôi tay nhẹ nhàng và khéo léo đã tạo nên 1 màn HJ cực kì sướng, sau đấy bé bắt đầu dùng miệng nhẹ nhàng hạ lên hạ xuống vuột sạch cây trụ. Từ đây các bác có thể chiêm ngưỡng được dáng người mảnh mai cùng với nụ cười vô cùng duyên dáng đến từ bé 16

qua phần khỏe bé đám bóp khá bài bản và đầy đủ nội lực, vẫn là bài cũ cũng là cái miệng chúm chím xinh xinh cùng với đôi tay mềm mại uyển chuyển nhưng lần này em đã áp dụng thêm cả nguyên thân thể của em ma sát với thân thể của tôi, cùng với dầu nuru gần như tui nhìn ra được bé 16 là 1 nghệ nhân chuyên về massage. lật bánh tráng 2 mặt rồi em bắt đầu hỏi tôi có muốn dùng món 69 không tôi cũng gật đầu lia lịa, thế là em bắt đầu đổi hướng ( đầu hướng dưới phần còn lại hướng trên kkk ) húp sò thần chưởng với móc cua sơn hà cùng với khả năng liếm mút của em thì tui chỉ trụ tầm 5p là bắn tứa lung tung luôn mấy ông ạ. tranh thủ nằm nghỉ , tắm sơ lại rồi ra về.

total : 16 Savi
v1: căng tròn 8/10
v2 eo thọn gọn chuẩn dây 9/10
v3 săn chắc căng mọng nước 9/10

tic : winner vietlot code vé ONSEN
tip = tic =900k

• Like
Điểm cảm xúc: thái muller

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator