Gò Vấp VIETLOT EVENT

Lượt xem: 745

hoicham

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
16/12/20
Chủ đề
8
152
27
0 ₿
Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn Mod DORY đã tạo sân chơi xổ số Vietlot cho toàn thể cộng đồng tham gia. May mắn trúng được vé Osen với con số trúng thưởng 14 đội xanh, trao thưởng trưa ngày 10/7 tại cơ sở Ánh Dương.
Hạn dùng code là hết ngày 11/7 nên thời gian hơi eo hẹp đành phải xoay xở trăm phương nghìn kế vì giờ làm việc thì sếp quản, hết giờ làm việc thì lo cho gấu nhà nuôi nên lủi đi hơi khó. Ước gì Mod gia hạn cho thời gian trải nghiệm ít hôm thì sắp xếp sẽ trọn vẹn hơn. Tuy nhiên, trong caí khó nó ló cái hay nên đành nghĩ ra kế xin đi Gò Vấp giao hàng buổi trưa, Sếp ok đành xách con chiến mã đời 2.000 tức tốc chạy đi GV. Chổ làm Q.10 nên chạy khá xa, tuy nhiên buổi trưa vắng xe nên tầm hơn 30 phút tới AD.
Lần đầu tiên đến AD và cảm nhận được cung cách phục vụ như hệ thống của Dubai GV là Cẩm Thy, Ruby, Windy là chuyên nghiệp như nhau: ân cần, chu đáo, tươm tất, phòng thoáng đảng, sách sẽ, khăn thơm sạch (chỉ còn Samdi và Pharaon chưa trải nghiệm, cố gắng gom lúa và săn vé trải nghiệm cho hết làm bài Report tổng thể ):cuteonion9: .điểm 10 cho uy tín
Bạn giữ xe niềm nở kêu a để xe đó e cho lo, mời a vô. Mở cửa bước vô gắp bạn đứng quầy vui tính hỏi a book ai chưa? mình trả lời là lúc gần 10 giờ sáng nay lấy đt bàn gọi đặt 86 đường cong hình chữ S mà thấy ko nghe máy và bạn ấy nói e thấy gọi nhở có gọi lại a mà bên a cũng ko có ai cầm máy vì lúc đó mình cug đi ra ngoài. thế là trật kéo gặp 86 nên nhờ bạn tư vấn và chỉ còn 2 e là 29 và 16, cũng tư vấn các kiểu này nọ và chọn 16 xem sao vì số đuôi đều là 6.
Trình code xong bạn looker nhanh nhảu dẫn lên phòng mở nước, bật xông hơi sau đó mình vồ thải độc tầm hơn 10 phút thì e vào. Mở cửa ra nghe tiếng chào anh mát gượi (khoái rồi nha). đập vào mắt mình là 16 chuppi, tầm 1m55 mặt tròn phù hợp với dáng người, nhanh nhẹn, vui tính cầm khăn lại lau cho mình và mời a ngồi nghỉ xíu rồi mới vô tắm. Tắm kỷ toàn thân xong nói e làm nhẹ cho a trong bồn nhé, Ok e thế là từ môi trở xuống cảm giác trúng số Vietlot luôn, đã quá đã, tuy nhỏ mà có võ nha a/e, phê quá mình nói e để dành ra dường chớ a dễ ra lắm, e đành kêu ra dường.
Màn khoẻ nhờ bé có lực nên khi nằm sấp bé đấm rất đã (vì ngày hqua chạy gần 200km nay được e trị nhức mỏi nó đã gì đâu á (lại trúng Vietlot tiếp vì đã may măn khi chon 16 trị nhức mỏi), sau đó lật người lại bé tiếp tục bóp vai, xoa trán và thỉnh thoảng xuống ktra thằng e chọc ghẹo nó rồi đi lên sà bưởi vô miếng tiếp tế dinh dưỡng. Vì thế, ai bị nhức mỏi vai gáy chọn bé này nhá .
Đến phần mệt thị ok không tưởng (đứng là trúng vietlot thì may mắn nó trúng theo đủ thứ a/e ạ) bé làm chậm rãi và thăm dò cảm xúc của khách nữa, thấy món nào khách biểu cảm phê là e nhấn nhá thêm cho nó đã, vừa làm vừa quan sát tỉ mỹ xem phản ứng xúc cảm của khách. Biết khách khoái 4 điểm nhấn là bi-rốn-ti và lưỡi nên e phối hợp lun dù mình ko nói vì e biết điểm G của mình và e cầm trịch trận đấu làm chủ cuộc chơi. Đến lúc mình sợ cầm cự ko nổi đành nói e dừng xíu cho mình đi du lịch các đảo của e và cảm giác lại trúng số Vietlot vì e làm mình quá phê mà mình làm cho ẻm mình cũng phê, thêm nửa e cũng phê vì e rên và lưỡi mình thấy chất nước nhớt nhớt ra đầu lưỡi mình và e ượn người ra mấy lần là biết e cug phê theo rồi nói e đã quá a ơi!. Sau đó ẻm tiếp tục làm chủ cuộc chơi trở lại và tiếp tục điều khiển trận đấu, dùng tất cả các chiêu sở trưởng của ẻm để làm cho mình dâng trào cảm xúc trong tư thế 69 khoái khoái, nâng lên tầm cao của cảm xúc là mỹ mãn toàn thân tê tê, giậy giật, tinh thần sảng khoái cao độ nhắm mắt lại chút xíu cảm nhận, rồi mở mắt ra nhìn lên đồng hồ đúng thời gian 90 phút, bé điều phối thời gian quá hay. Nằm nghỉ xíu e tắm lại cho mình, ra mời ăn trái cây cùng bé đi xuống rồi tạm biệt bé.

Đánh giá 16:
Mặt dễ thương, vui tính, hoạt ngôn
Vòng 1: căng tròn, đầu ti nhỏ 8/10
Vòng 2: có chút lipit, không phải eo kon kiến vì bé nhỏ người, chuppy nhưng da thịt mát rượi nhá 8/10
vồng 3: Săn chắc, căng mọng, bóp đã 9/10
Kết: Nếu ghé AD có chọn lại bé 16 không?. Có !

Tic: Free Osen Vietlot
Tip = tic + 1 xị vì quá phê
Giữ xe: Cà phê
Cam ơn chương trình xổ số vì cuộc trải nghiệm đáng nhớ