Q.10 [VietLot] Hai mươi bốn

Lượt xem: 996

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Chào anh em, đợt này may mắn trúng được code Free Onsen từ mod @Dory nên sắp xếp ngay để qua thăm nơi dừng chân thân thuộc P.A Relax.

Thấy dạo này anh em review bé 24 nhiều nên cũng muốn trải nghiệm thử xem sao. Như mọi khi nhắn đặt bé 24 nhưng bé đang kẹt khách quá phải chờ 1 tiếng, thế là phải tấp vào quán nước ven "Phố sức khỏe Sư vạn hạnh" làm lon Redbull, vừa để chờ bé vừa để lấy sức mà chinh chiến.

Đúng giờ thì xách xe lên và đến cơ sở, thủ tục check code nhanh gọn rồi lên phòng đợi bé.
Vào phòng xông ướt tầm 10p thì bước ra đúng lúc bé mở cửa vào, thế là ánh mắt của kẻ sinh tình này nào chạy thoát khỏi bé.

Mặt bé xinh cũng dạng top trong P.A, V1 và V3 của bé rất cân đối, vòng 2 thì có tí lipit nhẹ nhưng mình nghĩ mấy bác có gu mình dây cũng nên thử, hoàn toàn không thất vọng đâu :2onion18: bé này dạng tình cảm, hợp gu nói chuyện với mình nên mang tới sự dễ chịu khi trò chuyện tâm sự cùng em.

Về ms khỏe: bé làm đủ các bài từ chân tay lưng cổ vai gáy đến đầu, đặc biệt mình thích màn "bẻ người" của bé, nghe răn rắc đã cái nư thật sự nhưng không biết có ảnh hưởng gì đến cột sống không (cần thêm tư vấn sức khỏe từ các bác :3onion24:)

Về màn ms mệt: thật ra mình thuộc dạng không thích BJ nên bé làm một hồi hình như hiểu ý chuyển sang HJ và clickti liên tục, đúng tư thế mình thích nên giải tỏa trong sung sướng. Bé có bảo nhiều anh quen quay tay rồi nên vào đây BJ không có cảm giác phải hiểu ý mà còn chuyển sang HJ để chiều lòng anh em :6onion23: 10 điểm tinh tế.

Nhìn chung số 24 là kiểu rất nhiệt tình và tình cảm, đáng để anh em nào chưa gặp qua thử một lần để trải nghiệm (còn gặp lại nhiều lần không thì tùy vào gu của anh em :ami-(30):)

Tic = Code Free Onsen , cảm ơn @Dory đã tạo nên sân chơi cho anh em.
Tip = Tic
Locker 100k, bảo vệ 20k

À một lưu ý nhỏ cho cơ sở: trước khi vào phòng mình có nhìn sang tolet khá là dơ, mong cơ sở cải thiện điều này, dù sao cũng không ảnh hưởng đến trải nghiệm của anh em nên xin phép góp ý nhẹ.

• Like
Điểm cảm xúc: Ông Tỉnh and tintuonganh

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Massage Pa Relax chcus mừng anh trai đã có buổi trải nghiệm hài lòng cùng bé 24 ạ. Pa Relax xin ghi nhận góp ý từ a và Pa sẽ thay đổi liền ạ. Pa hy vọng được đón tiếp a trai thêm nhiều lẫn hơn nữa cùng các bé cưng của Pa ạ. Pa chúc anh trai buổi chiều mát mẻ và hạnh phúc.

• Love
Điểm cảm xúc: Aress

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Cảm ơn P.A đã lắng nghe góp ý của anh em :ami-(15):

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Thường mình ko đề cập đến năm sinh các bé nhưng trông khá trẻ chắc bé tầm 2k thôi, thấy các ông khác review có màn 69 và cháo lưỡi nhưng chắc mình đi lần đầu với cũng không chủ động nên bé cũng không đá động tới chăng :3onion24:

• Like
Điểm cảm xúc: Khải Trần 78 and Comando_8x

Ông Tỉnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/22
Chủ đề
3
65
38
34
Quận 1
0 ₿
Mừng bác gặp em ngon lành cành đào, lên trễ quá ko săn event đc đành lấy cái code cama đi vậy haizz