Gò Vấp [Vietlot] lần đầu trải nghiệm cơ sở

Lượt xem: 759

khang0659

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
17/7/23
Chủ đề
7
12
8
Hồ chí minh
0 ₿
Cảm ơn mod @Dory đã tạo ra event và cảm ơn cơ sở đã tài trợ cho sân chơi này
Thì trưa cũng nhận được code của mod thì trong lòng cũng háo hức để chuẩn bị thư giãn cuối tuần, nhưng mưa bão liên tục cứ ngỡ hôm nay sẽ không qua được dù dì nhà cũng ở q10 mà lên gò vấp cũng xa, nhưng rồi với sự háo hức khi muốn trải nghiệm cơ sở mới đi lần đầu nên 11h khuya cũng xách chiến mã chạy qua
Mới vô thì cũng đưa code để bạn lễ tân check xong rồi ngồi đợi sắp xếp phòng, mấy bạn cũng nhiệt tình, mình đi random nên cũng ko chọn gì dù dì cũng lần đầu để coi mình may mắn gặp được bé như thế nào
Lên phòng thì cũng vô xông hơi được chút xíu thì bé vô, bé khá là lễ phép khi vừa vô đã chào hỏi mình trước, bé có khuôn mặt khá là dễ thương cộng với giọng nhẹ nhàng nên ai thích gu kiểu dễ thương thì bé này phù hợp, giao tiếp sơ thì biết bé 20t nên thành ra cặp ngực của bé khá là săn chắc, bóp rất là đã nha bự nữa, hàng thiệt nha, bé cũng khá là chịu giao tiếp với mình, do phần mình cũng ít nói nên cũng ưng bé ở điểm này
Xông hơi xong thì bé cũng mời mình ngồi nghỉ một tí rồi vào bồn để bé tắm cho, bé tắm rất là kỹ cho mình nha, trong lúc bé tắm cho mình thì cũng tranh thủ thưởng thức cặp ngực đầy săn chắc của bé, tắm sạch thì cũng bắt đầu bé dùng cặp ngực vs 2 cái núm ko to cũng ko nhỏ cùng vs cặp ngực đầy đặn trườn từ đùi lên trên rồi xuống vòng xoay của thằng em mà tuyệt vời, xong rồi bé dùng lưỡi đi khắp ng kết hợp vs hun từ dưới lên tới lỗ tai làm phê chịu không nổi, xong rồi thì bé cũng bắt đầu chăm thằng em cộng vs tiếng rên nhẹ khá kích thích
Xong rồi thì cũng qua giường rồi lm bài khoẻ, bé làm bài khoẻ khá là ưng nha, nhiều bé thì mình thích bài massa đầu còn bé này massa phần thân thấy rất là ok, xong rồi thì đá nóng rồi tới trườn cặp ngực lần nữa, cặp ngực đầy đặn ấy lại tiếp tục từ chân rồi lên qua cái mông của mình r lên trên tới lui khá là phê, xong phần ngực thì cũng tới v4 bé trườn từ dưới lên trên, riêng mình thì thấy không đã bằng trườn ngực, xong r thì vé lại thi triển màn đi lưỡi khá là tuyệt vời, nhột nhột làm chán giựt pặc pặc mấy lần, xong up rồi thì cũng ngửa ra tiếp.tục giống như trên, nhưng vẫn thích nhất phần ngực vs phần đi lưỡi khá là đã, bé đi từ lưỡi từ dưới lên tới lỗ tai, rồi lướt xuống vén thằng em mình lên xong đá 2 hòn bi khá là phê, xong r vô thế 69 rồi cho thằng em nó bắn đầy miệng bé thui, mặc dù mình thuộc týp nhanh ra nhưng ra bé lm rất chậm rãi rồi mới từ từ tăng cao trào lên, bé vừa lm vừa rên khúc cao trào rất chi là chịu không nổi mà phải out, v4 của bé khá là múp nha và ko có mùi rất ok nha,
Xong rồi thì cũng nằm nghỉ ngơi rồi cho bé tắm rửa sạch sẽ lại, còn thời gian thì bé mời mình ngồi uống bò cụng lấy lại sức để lát chạy về lại q10, trong lúc nghỉ ngơi bé cũng trò chuyện chọc mình nên thấy bé rất là thân thiện, lúc về cũng chào nghe rất là okela luôn
Tổng kết
Face: 7/10 kiểu dễ thương của tuổi 20
V1 : 8/10 bự, săn, núm cũng nhỏ, có điều chưa được nút nên cho 8 điểm
V2 : 7/10 do có chút lipid nhẹ
V3 :7/10 cũng ok , vả vs bóp cũng khá là đã
V4 : 8/10 múp rụp, không mùi chọt 1 ngót thui mà thấy khá là bót rồi
Ra về thì cũng được mấy bạn cho biết thì em này số 69
Total = tic vietlot + tip 900k + tiền locker
Một buổi tối cuối tuần thật là okela
Cũng sẽ qua để tiếp tục khám phá mấy bé khác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera and NMT9x

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
61
1,063
547
0 ₿
E xin thay mặt cơ sở và bé A69 xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ