Gò Vấp Vietlot với bé 28

Lượt xem: 1,030

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
Sau gần mấy tuần đoán số thì mình cũng nhận đc vé free của bác @Dory ....tranh thủ lên tìm hiểu thêm mấy bé bên Ánh Dương để book luôn cho nóng, cuối cùng cũng chốt đc bé 28.
Cơ sở thì vẫn sang chảnh, rộng rãi thoáng mát, nhân viên thì ân cần niềm nở. Mình làm thủ tục sau đó lên phòng liền luôn cho nóng.
Xông hơi đc một lúc thì bé vào nhưng mình cũng đợi xíu cho ra mồ hôi nhiều nhiều, chịu k nổi nữa nên nhào ra luôn, trc mặt mình là 1 bé dễ thương, mủm mỉm, cười tươi, đang mặc áo yếm rất gợi cảm luôn đó...bé liền lấy khăn lau người cho, r ôm ấp tâm sự, sau đó dắt mình vào bồn thủy chiến. Trong bồn bé tắm kỹ, cộng thêm vài đường lưỡi tê tê, BJ nhẹ nhàng tình cảm, màn dạo đầu như thế quá phê.
Phần massage khoẻ thì có trườm đá nóng, bẻ gân cốt cũng khá ổn, nhưng mình hơi ớn ớn kkkkk, bé làm lực khá nha.
Phần massage mệt thì bé trường thái, click ti, đi đường lưỡi làm tê tái con tim, lấy V1 chà khắp cơ thể mình, hôn tai nhột nhột...bé BJ nhẹ nhàng, 1 lúc thì mình kéo bé 69 để khám phá cô bé nhỏ nhắn xinh xắn kia...tiếng rên khe khẽ rất kích thích làm mình out ra trong sung sướng. Bé đi vệ sinh lại xong tụi mình nằm ôm ấp tâm sự cho tới hết giờ. Xong bé dìu mình đi tắm lại lần nữa rồi chia tay bé từ đây.
Dáng người bé mủm mỉm, vòng 1 hệ cam, eo ót ổn, mông vỗ ổn.
Tic osen free
Tip 800.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành tg ghé thăm và ủng hộ bé. Ánh Dương mong sớm được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
KTV Ánh Dương đc đào tạo bài bản về kỹ năng, cũng như giao tiếp đảm bảo đem đến sự hài lòng cho bác.
Trân trọng mời bác trải nghiệm!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x