Bình Tân VIETLOTT Dubai Bình Tân- Tác Chiến Cùng Tiểu Đội 39

Lượt xem: 827

Độc Hành 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/3/23
Chủ đề
2
20
3
Sài Gòn
0 ₿
Số là trời không phụ lòng người sau bao nhiêu lần đoán lên đoán xuống thì cũng dính một lần.

Cảm ơn bác Dory và cơ sở đã tài trợ free code onsen.

Lấy số cơ sở để check nay có em nào?

09, 39, 68, 69, 79 giờ còn sớm nên cũng còn trống nhiều bé. Chọn đi chọn lại thấy bé nào cũng ngon thôi chọn đại em 39 theo cảm tính.

Ngồi trên con ngựa sắt phi đến địa điểm tác chiến vào một buổi trưa "nắng cực" cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Trong lòng cứ rạo rực mà hồi hộp không biết cuộc chiến hôm nay có nằm trong kịch bản đã vạch ra sẵn không?

Đến nơi phi thẳng lên quầy check code và ngồi đợi. Lễ tân hỏi uống gì không anh? Vô đây thì phải tăng lực thôi em? Nốc lon bò húc cho mát.

Thôi lên phòng vào phòng xông hơi tý. Phòng xông khá ổn so với các cơ sở đã từng đi đủ độ nóng và có cả xả 10đ.

Được 10 phút thì bước ra mồ hôi mồ kê ướt cả người ngồi xíu thì em vào.

Đập vào mắt là một cặp cam sành căng tròn. Tự nhiên không biết sao cái tay mình đã dính chặt vào người bé. :2onion2::2onion2:
Hàng real to tròn mà khá vừa tay luôn nha anh em nó sướng ta nói...

Ngồi vừa lau người vừa nói chuyện trên trời dưới đất rồi cũng đã đến lúc thuỷ chiến.

Nước đã ấm và thằng em cũng đã biểu tình anh em dắt nhau vào bồn. Tắm táp gội đầu đồ với người ta. Bé cho ít sữa tắm lên cặp ngực to tròn rồi chà lên cặp lên ngực tui rồi từ từ kéo xuống còn bàn tay của tui cũng không ở yên một chỗ được vì cặp mông căng tròn của bé rồi cái đường lưỡi rà tới đâu thì tui rợn người tới đó phê ê ê..... Rà tới rà lui thì cùng rà tới nới cần rà lúc này tui cũng chỉ nhắm mắt để tận hưởng cái bờ môi âm ấm và cái lưỡi điêu luyện của ẻm. Trận thuỷ chiến kéo dài hơn 15 phút hai bên không phân thua thắng bại.

Đành lên bộ chiến. Lên cạn nhưng nòng súng vẫn hướng về địch. Quân địch dùng chiến lược dầu bôi trơn để làm gây mê tui từng giọt dầu massa thấm vào hai cơ thể và rồi trờn khắp các mặt trận làm tui chịu không chịu nổi bàn tay tui cũng đi hết các mặt trận từ núi đối đến các hang động. Khe suối cũng ào ạc chảy. Thấy vậy đành đổi chiến thuật 69 cả hai quần tới quần lui và rồi binh lính cũng xuất chinh bắn một viên đạn trắng để báo đầu hàng.

Chỉ huy gục ngã tại chiến trường.

Kết thúc buổi tập huấn tại Dubai Bình Tân với tiểu đội 39 tuổi trẻ tài cao.

Đánh giá theo thực tế

Cơ sở vật chất: ổn (so với những nơi đã từng đi)

KTV theo đánh giá cá nhân:

V1: to, real

V2: 9đ

V3: 8đ

V4: 7đ ngon nhưng gu tui fan Tevez nên tiêu chuẩn hơi cao

Ảnh lấy từ Lễ Tân
Xem đính kèm 26560

• Like
Điểm cảm xúc: Drake1605 and Hoda

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng chọn Dubai Bình Tân đồng hành cùng anh trong chuyến phiêu lưu đầy thăng hoa này.
Nhưng có một điểm nhỏ Long Huỳnh xin được đính chính lại để các anh em chọn bé cho hợp gu : Cặp Loa của bé 39 đã được độ nhẹ lại nên to thì đúng nhưng nếu nói real thì không. Long xin phép được đính chính lại điểm nhỏ như vậy thôi, để các anh em có thể sự lựa chọn thích hợp nhất
Dubai Bình Tân và các tiểu muội rất mong sẽ được phục vụ anh nhiều hơn nữa, chu đáo hơn nữa vào những lần sau :ami-(16):

Độc Hành 69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/3/23
Chủ đề
2
20
3
Sài Gòn
0 ₿
Ái chà chà. Tui đã bảo với em là loa độ nhưng em nhất quyết là real.

Aldhoa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/5/21
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Hình này chưa giống lắm vì nghe nói mới renew nhẹ cái mũi nhìn cũng xinh hơn

Markdem

Tập Sự