Q.9 [Vietlott] Một trải nghiệm rất là bình thường cùng bé 100

Lượt xem: 641

Tàu Ngầm 423

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/5/23
Chủ đề
14
72
38
TPHCM
0 ₿
Trước hết cám ơn Mod @Dory và diễn đàn đã tạo ra event để anh em tham gia. May mắn dự đoán trúng xổ số vietlott được free code Onsen thì mình cũng nhắn quản lý Hải hỏi số nào rảnh và book được bé số 100 rồi tranh thủ xách xe tới cơ sở quen thuộc Samdi để thư giãn.

Tới nơi thì các bạn lễ tân và locker vẫn nhiệt tình chào đón như thường lệ. Trình code free ra, sau đó up lên vé *** queen cho thoải mái thời gian.

Lên phòng thì cơ sở vật chất của Samdi mình cũng đánh giá là tốt nhất khu vực Q9, kể cả các quận lân cận trong các cơ sở mình từng đi, so sánh ngang bằng được với các cơ sở Q1 luôn. Mình không xông hơi mà ngồi nghịch điện thoại tí chờ bé vào. Được khoảng 10 phút thì bé 100 xuất hiện, đánh giá bé 100 thì ở ngoài nhỏ nhắn, xinh xắn hơn trong hình.

Anh em ngồi tâm sự khoảng 10 phút chờ nước đầy thì cái sự rất là bình thường nó bắt đầu từ đây. Có lẽ do bé còn nhỏ (2k3) và 1 số bé khác tầm tuổi này thì khi nói chuyện về khách cũ các bé ko được tinh tế cho lắm, cách nói chuyện hơi bỗ bã nên mình hơi tuột mood xíu, gu mình thì mấy bé nhỏ nhẹ, nói chuyện ngọt ngào biết chiều chuộng hơn.

Sau đó vào tắm thì bé cũng tắm rất kĩ, rất nhiệt tình. Mình cũng tranh thủ khám phá các vòng của bé, bé cũng rất hợp tác. Tuy nhiên không biết do cái vòi sen mạnh quá hay sao mà bé xịt nước nó văng hết vô mặt mình hay do bé ko để ý (trừ thêm 1 điểm thiếu tinh tế) Sau đó bắt đầu tới màn ngực chạm ngực thì bé chà nhiệt tình và khá là phê làm thằng em cũng ngọ ngoạy ngóc dậy. Bé này được skill lạ là ‘đường môi’ thay cho ‘đường lưỡi’ Sau đó bé tiến xuống hỏi thăm thằng em đang cương cứng, bé BJ 90% lên xuống nhịp nhàng, kết hợp 1 chút đá trứng cút. Khi mà bé đá trứng cút mình sắp ra thì bé chủ đổng chụp lấy thằng em để CIA (+ nhiều điểm nhiệt tình phần này) và mình out khá là phê pha.

Tắm xong lau người lên giường nằm tới màn massage khoẻ thì cũng ko đánh giá quá cao, ko phải quá tệ nhưng chỉ gọi là có thôi. Sau đó tiếp tục tới màn ‘đường môi’ tập 2 và trườn nuru cũng khá phê tuy nhiên trong lúc làm nói chuyện thì việc ko hợp gu nói chuyện lại thể hiện ra rõ nữa nên shot 2 mình cũng ko làm. Nằm nghỉ ngơi nói chuyện xíu rồi đi tắm lại và đi xuống.

Đánh giá đây là 1 buổi trải nghiệm trung bình, không thăng hoa như những lần khác mình đi Samdi. Có lẽ phần lớn là do ko hợp gu nói chuyện từ đầu ko kết nối được và massage khoẻ bé cũng ko làm tốt lắm, các bác khác đi kết nối tốt hơn hi vọng sẽ có trải nghiệm trọn vẹn hơn vì bé vẫn khá là nhiệt tình trong việc thư giãn

Đánh giá bé 100
- V1: 6,5/10 hệ cam việt
- V2: 7,5/10 eo ót ok, ko lipid
- V3: 6,5/10 ko phải điểm mạnh
- V4: ko khám phá
- Service: 7/10 mệt thì tốt, khoẻ cần cải thiện nhiều
Tic: free vé onsen up *** queen 400
Tip: 1200
Lễ tân và locker: Gửi cafe

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,549
1,116
38 ₿
qua lời kể thấy bé cũng nhiệt tình mà, chắc do bác thuộc tuýp hơi kỹ tính nên dễ tụt mood thui :ami-(34):

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
349
236
0 ₿
Samdi ghi nhận và sẽ nhắc nhở lại bé 100 ngay, Bé năm nay vừa tròn 18 tuổi nên tính cách có chút trẻ con mong bác rộng lượng bỏ qua ạ. Samdi hân hạnh được đón tiếp bác ngày gần nhất
Trân Trọng!!!