Q.12 [VIETLOTT]Số 29 may mắn

Lượt xem: 678

xuananh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
3
36
9
Anhyeuem
0 ₿
Lời nói đầu tiên e xin cảm mod @Dory ,đã tạo ra event cho a e CDMS tham gia. Vào diễn đàn thấy có tin nhắn trúng vé onsen thì lại phải vác cày đi ruộng =]]. nhắn tin với lễ tân hẹn bé 18 vì thấy nhiều a e RP nên cũng muốn thử cảm giác ,xui thay bé lại bị kẹt nên hẹn bé dịp khác,chợt nhớ mình lấy số 29 để chơi event nên hẹn bé 29 .
Đến nơi đưa code cho lễ tân và cũng yêu cầu nâng lên vé SQueen và cũng đc chập nhận và dẫn lên phòng.
Lên phòng thì cũng vào xông hơi đợi bé ,tầm 15p sau bé bước vào, nhìn bé ngoài khác xa trong hình ,face ngoài xinh hơn , bé mình dây nhưng k ốm lắm ,nc 1 lúc thì bé với mình cùng vào bồn tắm ,shot 1 out trong sung sướng trong bồn tắm.
Bỏ qua phần massa khỏe , đến phần MS mệt kỹ năng bé thì khỏi phải bàn lưỡi đi đến đâu là tê đến đó =]], thích nhất khúc bé trườn v4 cảm giác chỉ nhích 1 xíu là nó cắm thẳng vào trong luôn =]].
Văn cùn nên mình cũng chỉ viết dc đến đây.
Đánh giá sơ qua thì lễ tân với các bạn dẫn lên phòng đếu ok, đi các cs bên DBGV thích nhất cách các bạn nhiệt tình.
Về phần bé 29 rất đáng để cho các bác trải nghiệm,nhất là bác nào thiên về tình cảm và thích nghe bé nói chuyện.
Tic free vé onsen+400k nâng vé lên Squeen
Tip = tic
Các bạn lễ tân 200k
1 lần nữa cảm ơn ad @Dory đã tao ra sân chơi cho a e

• Like
Điểm cảm xúc: chồn and NMT9x