Q.1 Vô tình được gặp em trong giấc mơ...bé 19 Massage Queen

Lượt xem: 1,822

Thành phố buồn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/8/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Chào anh em trong cđms nhé. Gặp bé 19 chắc cũng tầm hơn 2 tuần gì đấy, nay làm việc trong phòng nhìn ra cửa sổ trời Đà Lạt mưa tự nhiên thấy nhớ bé 19 quá chúng mày ạ. Mưa thì cứ tí tách rơi, sương mờ thì giăng lối, ngồi làm việc thì cứ thẩn thờ nhớ về bé 19 chúng mày ạ... Chẳng là hơn 2 tuần trước t có xuống ct ở sg, được a sếp dễ thương chở đi massage chúng mày ạ. Làm viêc xong t hỏi sếp có chỗ nào zui zui, thế là anh sếp bảo tao lên xe thẳng tiến thôi...ngồi trên xe anh xếp book cho tao bé số 19 luôn nhé...móa đời nó sướng quá cm ạ, nghe ổng kể mà người tao nó lâng lâng luôn...đang ngồi ngắm cảnh sg thì ổng thắng cái kitttt, bảo đền rồi....tao xuống xe lúc lên ngại bà cố, ổng bảo lên đi...lúc đấy tao nghiện mà còn ngại đấy...kakaka
Lúc lên gặp bé tiếp tân cũng dễ thương..bé hỏi a đặt vé nào chưa, mà nói code gì đấy tao nghe lời a xếp nói code gì đấy, giờ tao cũng quên mẹ nó rồi...nhớ chết liền. Làm thủ tục xong thế là lên phòng vip thôi...anh em chỗ này vui và nhiệt tình lắm cm ạ, hỏi han đủ thứ luôn.
Được thằng em locker dẫn vào phòng, chu choa mạ ơi nó rộng, còn rộng hơn cái phòng ks tao ở nữa....Ngồi bắn vài hơi thuốc thì...cộc..cộc...bé vào cm ạ, vừa gặp bé bé chào hỏi ngoan lắm cm ạ, lúc đấy nhìn bé là khoái liền...bé ngoan và dễ thương lắm, tại tao thích bé ngoan và lể phép, nói gì bé cũng dạ....mà phòng xông hơi ko thấy khói tao cũng chả cần xông làm gì cho mất thời gian, ngồi nc với bé còn zui hơn.
T với bé nc mà như quen từ lâu rồi á, tâm sự đủ chuyện luôn....nói nhiều rồi vào chủ đề chính nha ae...bỏ qua phần tắm luôn nha, giờ đến phần ms mệt nha...em ms phê lắm cm ạ, nói chung là e ngoan bảo gì làm đó....hỏi em có sướng ko em bảo...em sướng quá anh ui...69 em làm phê như con tê tê, nước l em nhiều lắm thơm ngon nữa nha...Trời ui nghĩ lại tao vẫn còn tê tê đây cm ạ.
Đánh giá bé 19 tuy bé tâm sự bé mới vào làm, nhưng đối với anh thế là tuyệt vời rồi...bé tình cảm, ngoan dễ thuong

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Không còn gì and Cung Thủ

Thành phố buồn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/8/22
Chủ đề
1
3
2
0 ₿
Face: dễ thương lắm nha
V1: vừa tay, e mới lớn mà
V2: gọn gàng
V3: cong hình chữ S luôn nha
V4: thơm ngon, nước nôi lênh láng tràn bờ đê luôn
Tic có code 600k
Tip 1200k
Có dịp đi ct sg ghé thăm cơ sở nhé....Chúc bé 19 luôn lạc quan yêu đời nhé...nhớ em lắm luôn. Chúc cơ sở làm ăn hồng phát nhé..chúc toàn thể ae cđms luôn bình an và sk nhé.

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
@Cung Thủ Thành phố buồn lắm k em, cơn gió nào lạnh buốt tâm hồn.

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Đi Tàn Tàn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿