Q.1 Vô tình vấp được bé có skill hợp gu

Lượt xem: 862

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
45
44
0 ₿
Chào mấy bác, chuyện là nhà vừa chuyển qua q7 ở thì cty lại đều qua bình thạnh làm thời gian làm q1 cũng ráng kiếm chỗ gần gần đi làm cho tiện đến lúc tiện rồi an cư rồi thì cty báo sẽ chuyển vị trí xích ra q1 tý, má 1 tý thì qua luôn quận chữ . Đi đi về về với mấy bài nhạc của ĐV thiệt là hợp . Nay gặp đợt mưa nhẹ thôi mà sao kẹt xe kinh khủng khiếp quyết định quẹo vào con đường chân ái cho thoải mái tinh thần về với vợ con. Chạy tới Dubai LTHG sau 15ph đặt phòng đến nơi mà mặt mũi chả thấy đường nổi, khói bụi, thêm cái mưa không mưa mà gió thổi khiếp quá . Tới nơi được chú bv niềm nở bảo để xe chú đưa vào, tui thì cảm ơn chú rồi đi lên được pv đưa ngay cái khăn lau cho thấy đường tý rồi vào wc rửa mặt mũi xong ra bắt đầu thấy đường rồi ngồi mò tìm mấy bé nào.

Tui đi bên Dubai thích cái là có bao nhiêu KTV sẽ show ra hết không phân theo loại vé, dù đi vé tắm mà vẫn chọn được hết , nhìn bé 03 có bờ mông không biết có pts không mà quá là nứng nừng nưng nhóc nó đang phất cờ khởi nghĩa, chốt ngay và luôn. Lên phòng vẫn cảm giác thoải mái rộng rãi ấy tui cứ thong thả xông hơi , xông khô rồi ra để em lau người và ngồi chém gió. Tui ôm em một cách tình cảm như kiểu người yêu xa lâu ngày gặp lại cứ tỉnh rụi thế mà em bắt bài luôn ui vậy tui cứ giả điên và trong cái điên điên ấy tui khám phá em sờ bóp đã đã, tui thích cảm giác cứ từ từ và em làm tui khoái thêm khoản này nữa , em ôm tui vuốt ve thằng nhóc rồi hôn nhẹ lên ngực và bắt đầu đưa tui vào bồn nước để mò cua bắt ốc với ẻm đây.

Màn tắm phải thích là em xem tui như quen lắm rồi cả hai thoải mái khám phá sờ mó , em lúc thì để tui sờ bóp lúc thì đè tui ra hôn hít bú mút kích thích vl. Hai đứa cứ thế mà quần một hồi rồi em đưa tui ra lau khô xong đưa lên giường bắt đầu mần thịt

Lên giường nằm em massage khỏe trước , xoa dầu , đá nóng , cảm giác có lực ấn mạnh hơi phê có đá nóng làm cũng ngon lành phết. Tới khúc lên mây với em đây.Em có skill có vẻ cao hơn mấy em trước nhiều về khoản BJ ,chiếc lưỡi len lõi mọi ngóc ngách , đá trứng cút bài bản làm tui xém out nhưng cứ từ từ thả người theo cảm xúc và em lại kéo lên thêm một cao trào nữa cho tui bắn pháo hoa như đây là một chân trời mới. Nhìn em lúc này con tim tui như muốn rộng mở muôn đón em vào nữa chứ. Thôi chỉ một tia sáng vậy đủ vui rồi.

Chốt hạ về buổi trải nghiệm.
CSVC khỏi phải bàn, quá tuyệt vời.
Bé 03 siêu vòng 3 và kỹ thuật thư giản cứ như lên mây. Cực kết màn này . Đặc biệt lúc tip bé không hề hỏi gì, làm xong bé đưa tui xuống quầy thôi. Sự tế nhị này cũng làm tui kết thêm khoản dịch vụ ở đây.

• Like
Điểm cảm xúc: Bii Ngố and Aress

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ và phát tài :cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC