Q.1 Vừa kiếm được chỗ họp ngon lành .

Lượt xem: 658

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Công ty cử đi tập huấn ngay khách sạn đối diện diện Dubai làm thân xác trong đây mà tâm hồn lại đang thả vào khung cảnh tắm tiên cùng em gái , tựa thành bồn mắt nhìn trần nhà để thằng em được tự do cho em chăm sóc, tui bổng nhớ em 99 với thân mình nhỏ nhắn cùng cử chỉ âu yếm khiến không chịu được lén vào tè le gam nhắn nhẹ cho Dubai giờ rảnh thì thảo nào 45ph nữa em xong. Tui canh me vừa tầm 30ph là lén qua liền.

Nay chú Bv vừa thấy tui đi qua liền hỏi thăm . Lên quầy bé lễ Tân mời ngồi đưa iPad mà tui bảo book 99 này đó . Bé dạ dạ báo phòng anh có luôn rồi vậy lên liền . Thay cái bộ đồ ra người nó nhẹ đi biết bao , ngồi chat tương tác trong *** thảo luận tý em vào mà chả biết , em chào hỏi lại sắp khăn ra tui cũng buôn diện thoại xuống bắt đầu tận hưởng. Vào việc, tui kéo em ngồi vào lòng ôm ấp hôn lấy em , người em cứ ngọt ngào làm sao, càng hôn càng nghiện cùng đôi tay hư hỏng khám phá em làm tui chìm vào khoái lạc .

Tắm tiên phần này tui thích nhất , ngắm trọn thân mình em rồi sà vào lòng tui ngồi tựa thành bồn em trườn lên cạ cặp ngực em ai từ trên xuống dưới em nhẹ nhàng bj cảm giác làn nước ấm cùng thằng nhóc cũng âm ấm theo cứ nhịp nhàng một lúc em dìu tui lên giường làm shot1.

Vừa lên giường là 2 đứa như vồ lấy nhau, quấn không rời. Cảm giác ôm em từ từ hôn từng chút trên người em nó kích thích thằng em vươn dậy sẵn sàng thì em lại vuốt ve cho nó từ nguội lại tui được tiếp tục khám phá thêm một hồi em bắt đầu lật bài lại, đè tui ra em trả bài y như này tui làm, nó đã gì đâu. Đến thằng nhóc em bj khá sâu cùng đôi tay em lướt mân mê tui tê tê mà bắn một phát nó cạn tình với em.

Nằm nghĩ tý em massage khỏe rồi 2 đưa tâm sự giao lưu tình cảm , mọi thứ đang cao trào thì ……… cuộc gọi đênh mệnh 10ph lên lấy bằng. Tui như đi ăn giật với em , hối em tắm lại cho tui rồi thay đồ chỉnh đồ phi luôn thằng bộ xuống gửi tip băng qua đường đi lên cho kịp. Hơi hụt hẫn tý nhưng được cái an ủi phát đầu làm sớm nên vẫn phê.

Thiệt hại cho buổi lén lút thư giản vé on2 tip 1500k cho sự hài lòng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp được bé siêu cưng, chúc huynh ngày mới vui vẻ và ngập tràn niềm vui ạ :3onion15:

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
thời gian đầu ai gặp cũng giấu giấu giờ bé lên sóng là book khó quá trời . cơ bản là quá là đã mỗi lần gặp bé.