Q.1 Vui lễ lộc phát dubai

Lượt xem: 297

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
85
59
26
0 ₿
Vui lễ vua Hùng đã nhất là được gấu cho xã cảng 1 bữa, sáng mấy ông bạn đường đường chính chính kéo qua nhà cùng bộ đồ nghê câu ác chiến, cùng kéo đi Bình Quới câu giải trí. Đến nơi gọi điểm danh xong xuôi lên bia......mà ta nói nhậu là phải có gái có trai , trai thì có mà gái đâu ???? sau 30ph chờ đợi đã có 4 sự chọn lựa không thế thay đổi cho 4 tay, tui vớ được 1 em baby shank dễ thương , ngắm em xong tui từ một thằng chỉ thích ngồi phá mồi trở thành một thằng chăm chỉ ra ngồi coi ngâm cứu mồi cá và cách câu cá :cuteonion59:

Sau buổi câu cũng tầm 3-4h chi bill mồi không nhiêu mà mấy em mỗi em 2 củ ta nói cay vãi, nhưng đành cắn răng gửi mấy em rồi tức muốn nổ zzz vì chả được xã phát nào bèn tức tốc gọi luôn cho dubai lấy ngay 1 phòng hạ hỏa.:cuteonion7:

Thủ tục nhanh gọn do đặt trước nên lên phòng luôn, ngồi xông một hồi em vào ta nói nó khác gì đâu, em vừa ốm ốm cao cao nét khá tây thêm vài cái thu thu xinh xinh tô lên người em làm tui nhìn càng lúc càng thích. Vài ba câu chuyện làm quen rồi tiến đến giao lưu sàn đấu. :cuteonion9:

Thủy chiến : Em như bù đắp lại cái dư dã sáng giờ của tui bằng màn ôm ấp trong bồn kèm theo từng cái hôn nhẹ nhàng và êm ái của bầu ngực em đi đến đâu thì êm ái sương sướng đến đó. Em dừng lại chỗ thằng nhóc đang thức giấc nảy giờ và mút nó như một cây kem giữa ngày nắng cực, em mút nhiệt tình đến nổi tui phải xã luôn phát cho giải tỏa bức bối sáng giờ bắt đầu lấy lại cảm giác tươi mới hơn .

Tui thích em rồi đấy.Lên giường năm tâm sự trong lúc em đấm bóp cho tui, lâu lâu dê em tý .
Thư giản :Lần 2 em dùng dầu nuru đổ lên và dùng thân mình nhỏ nhắn của em trườn theo tạo cảm xúc khác biệt hẳn trong bồn,tui cảm nhận được hơi thở của em vừa kích thích vừa cảm giác được em cũng đang phiêu theo cảm giác trườn nuru, từ sấp qua ngữa tui như đi theo cảm giác phê phê em cạ rát là có tâm , thằng nhóc từ xìu xìu bắt đầu cương cứng lên và mât tích trong chiếc miệng bé xinh của em thoắt ẩn thoắt hiện , tui cũng chuyển qua màn 69 cùng em để hưởng ứng cuối cùng tui vẫn lại là người bắn trước , rất nể mấy bác làm cách nào mà em có thể ra nước được luôn đấy.
Thôi một buổi gặp 168 như vậy quá hợp lý, em chăm sóc trò chuyện thư giản và lúc về lại đi cùng thang máy xuống trao tui cái hôn móa ui nó đã nhất lúc này luôn.
Tic 960k Tip 1500k Locker 140k chẳn tiền
Chúc các bác một ngày giỗ tổ vui vẻ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Ngon chim rồi, em 68 này tui book hụt mấy lần rồi, hy vọng sẽ có duyên gặp đc em này

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh có trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 168... cơ sở mong được phục vụ huynh nhiều hơn..chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

công tử xóm núi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
22
10
0 ₿
thường đi ngoài thì mấy em tươi khó mà chịu đi mấy chỗ nắng gió lắm bác ui , chỉ có phòng lạnh thì dễ có mấy em tươi hơn