Q.1 Vui vẻ lạ với ddcn 120

Lượt xem: 386

Randy_Candy

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/5/23
Chủ đề
3
5
9
Saigon
0 ₿
Bữa có việc lên sg rồi được về sớm chợt nhớ phải ghé dubai để thư giãn. Nay mới có dịp viết bài về trải nghiệm. Lần này mình chọn 120 với onsen 2.
Bé dáng người nhỏ nhưng đúng chất ddcn nói chuyện cởi mở vui vẻ, mình thuộc dạng ít nói nhưng gặp bé lại nói khá vui. Với mình đó là điểm cộng lớn. Bé làm các bài bài bản “trên bờ xuống ruộng”. Nếu anh em đi onsen thì cũng biết có những tiết mục nào rồi nên mình cũng không nói nhiều vào chi tiết.
Sau khi xong phần 1 chờ hồi sức thì được em báo có mấy anh lớn ghé thăm nên phải chờ, trong lúc chờ thì em làm matxa đầu vai lưng cho mình khá là tốt, mấy chỗ mình hay đau cũng đỡ hơn hẳn. Sau khi đc thông báo mấy anh đi rồi, thì lúc đó cũng sắp hết giờ, nên mình chỉ ăn tô mì và nói chuyện với em rồi về.
Nói chung là trải nghiệm thú vị, recommend 120 cho anh em.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and Hido86

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
104
2,852
1,635
Xì Gòn
25 ₿
đi sup 19-20 là phải dưỡng 1 tuần rồi hãy triển kekke. cảm giác book được 1 lúc và cảm giác sau khi bước ra khỏi ta nói nó lên mây.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh đã có trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 120 ạ :3onion15: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :cuteonion6:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ bé 120 và 119 làm chung phối hợp cực kì ăn ý luôn, trên cả tuyệt vời ạ:cuteonion21: