Khác Vườn lài tân phú

Lượt xem: 2,786

pé mỡ

Tù Binh
Banned
30/9/23
Chủ đề
3
6
4
Tân phú
0 ₿
Sau bao ngày mệt mỏi hôm nay tui lại ghé lại 180 vườn lài. Lần thứ 2 tui quay lại cũng tìm đc chân ái. E đấm bóp khá ok. Lúc nằm ngửa e nó vuốt đùi có lướt nhẹ cảm giác ok lắm các bác. Thường 10-15 phút cuối cảm giác phê lắm các ông nên trãi nghiệm bàn tay điêu luyện. Ở đây có 1 loại vé 120k cho 60 phút. Bình thường tui tip cả vé 250k nay e ấy vuốt lướt phê quá tui tip thêm 100k là 350k cả vé các bác có nhu cầu nhớ trãi nghiệm thử nhé. K thư giãn mà chỉ lướt thôi cũng đủ khoẻ và phê.!!! Chúc các bác vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nhìn cơ sở cũng ok lắm. Bạn nhắn vs mấy bạn nhân viên lướt lên cao và lâu lâu xíu. Anh em bọn tui mới tới kkkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and mrbeansg

BigMango

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/7/23
Chủ đề
0
1
0
minhhiep1989
0 ₿
Mấy hôm trước do mệt trong người nên mình có ghé trải nghiệm thử ở đây giá vé 120k/60p bao gồm massage , giác hơi , đá nóng , nằm gối thảo dược . Tiệm có 5 buồng ngăn ra ở tầng trệt . Hiện mới mở nên có 3 ktv . massage thuần khoẻ , bé làm cho mình tên Dung . Tay nghề massage cỡ 8/10 so với Như Ý , bé gần 30 nhưng bề ngoài trông trẻ hơn tuổi và cũng vui vẻ trò chuyện trong lúc massage. Với giá vé thế cá nhân mình thấy khá hợp lý ở khu vực Q Tân Phú thích hợp cho ae thích massage khoẻ mà lười đi xa .