Q.1 vượt khó cùng bé 19

Lượt xem: 777

kietvo254

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
40
21
0 ₿
đang ngồi trên văn phòng bận bịu với mấy cái deadline , mà xui sao hôm trước đi nhậu phê múc chỉ , xỉn be bét về kh kịp làm mấy cái còn dang dở nên là tới hôm sau bị thằng sếp nó mắng yêu cho mấy pha , đang ngồi ăn năn hối lỗi vì chưa hoàn thành công việc , cảm thấy buồn bã , áp lực này kia bỗng trong đầu tui đâu ra lóe lên ý tưởng đi thư giãn 1 chuyến kkk. ngồi lưới một hồi thì thấy cơ sở queen mới cho ra mắt bé 19, nhìn hình có vẻ ổn nên chuẩn bị tâm lý sẵn đi làm về sẽ ghé ngay qua queen một chuyến để giãi bày áp lực là phụ nhưng để tìm em 19 là chính kkk.
sơ bộ bé 19 thì bé có dáng người cao ráo , nõn nà như gái mới lớn , khuôn mặt cực dễ thương , và bé rất nhiệt tình phục vụ mình luôn các bác.
v1 cam tròn
v2 có lipit mềm mại
v3 căng mọng vỗ chắc tay lắm
vừa từ phòng xông bước ra là thấy bé đã đi tìm khăn chạy qua mình rồi, lau khô người , thủ thỉ làm quen với em tí , sau vài lời thì thầm thì cảm thấy có chút gì đó mến mến em luôn. miệng thì nói mà tay cứ việc hành động , lục lọc tìm chỗ để sờ bóp chứ các bác. sau đấy tui và em dô tắm , em tắm rửa khá sạch sẽ , lâu lắm rồi mới được gái tắm nên lúc đó phê lắm các bác , tiếp đến là 2 quả dú được cạ qua cạ lại từ trên cho tới xuống dưới , bé dừng ngay con cu mình vuốt vuốt nhẹ nhẹ kích nứng , sau đó em bú nhẹ xíu rồi mình kêu bé chuyên lên giường luôn.
xuống giường em mở màn bài thái bằng những cái hôn nhẹ nhàng , tiếp đến là những lần đảo lưỡi dc rải đều 2 mặt body , đổ dầu nuru ra em thoa đều rồi em bắt đầu trườn 2 quả dú lê lết lên người tui , cảm nhận sức ấm của bầu sữa khi được ma sát với cơ thể cảm giác nó pheee lắm các bác ơi, sau đấy dô bài 69 cùng em , khám phá khe suối nho nhỏ mà nhiều nước , tranh thủ móc ngoáy để nghe tiếng rên từ em , giây phút thăng hoa cùng bé 19 chỉ kéo dài 10p là tui out rồi các bác ơi. đợi bé lau người này kia xong tranh thủ nằm ôm ấp , sờ nắn xíu nữa thì tắm rửa ra vè luôn các bác

tổng kết :
vé 800 qua code camapro còn 560
tip bằng giá vé nha các ác 800