Vuốt lướt làm sao cho art

Lượt xem: 4,348

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Hổm rày chủ đề vuốt lướt coi bộ xôm tụ, từ Joko cho đến VIB, còn Calla nữa, mấy cựu binh như Emo kg tính
Mà vuốt lướt mần sao cho nó phê mà kg cần HJ, HE. Có mấy bro đi chỗ đi cs vuốt lướt cảm xúc mà đòi HJ, có bác còn mạnh dạn đòi BJ, bú bình... Nói thiệt, có ktv nào chìu các bác, cũng kg sướng, vì họ làm lén lút, tâm trạng ái ngại, làm sao vui !
Nói cho vuông, nếu vuốt lướt kỷ thuật đến nơi đến chốn, ms khoẻ tay nghề cao, thì kg cần HJ, HE vẫn mê tơi. Nhưng style này coi bộ ngày càng mai một, mà người biết thưởng thức style này có thể nhiều, nhưng họ kín đáo, và âm thầm đi, âm thầm thưởng thức
Còn lên forum này, đi cs ms khoẻ có vuốt lướt, rồi hỏi tại sao kg HJ, nói kg HJ sẽ bị tức dái.
Thật ra đó là phong cách của cs, còn mình muốn xịt keo thì cứ đi tăng 2 ở HTGĐ nào đó cũng dc, cho rẻ, cs đã hoàn thành nhiệm vụ là làm bạn thư giãn và kích nứng cho bạn
Trở lại vấn đề, vuốt lướt sao cho art, nói chung là ktv phải biết massage khoẻ cho tốt cái đã, rồi sau đó mới tính đến kỷ năng vuốt lướt. Vuốt lướt thế nào mà cong người lên vì sướng mà vẫn kg ra, mà vẫn kg đòi hỏi HJ, đây là cả 1 nghệ thuật bài bản, nó kg phải LIngam vì Lingam là kỷ thuật khác
Kỷ thuật này phải kết hợp với ms khoẻ, theo thiển ý, nếu cs My Beauty ở TTT TB dc training bài bản hơn nữa vì sẽ vô hệ. Giờ mấy e làm theo kiểu tự phát, nên kg hiệu quả lắm nên phải rà đài, , rà đài cũng thú vị lắm, hơi tốn kém
Nghe nói Joko cũng vuốt ra art mà lâu lắm luôn chưa dám quay lại vì nơi đây đầy thị phi và hình như dân cùi bắp như mình kg dc chào đón nên thôi.
Các cs cao cấp như Sen Spa, My Spa cũng rất art, nhưng đa số hoạt động trong lặng lẽ, kg có người report
VIB mới toanh, mới nghe cũng muốn đi, nhưng xem thêm vài rp thì dội ngược
Có lẻ Joko, Emo vẫn nằm trong top. VIB muốn giành thị phần của Joko coi bộ hơi khó
Mình kg muốn tính Men, Orchid, Hasu vì họ đã kg còn ở stye này, họ có HE, mà HE thì đâu còn art để mà thưởng thức
Mấy bro đi Joko mà thích HJ, xin đừng chửi tui, vì tui thích art của ms khoẻ kg lẫn lộn với HJ, còn nếu cần HJ tui đi Bảo Khang, YHCT

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Bên TTT ổn mà, đã đi mà làm biếng rp quá, các bác lại bảo lùa gà này kia, với bên này người ta làm cho nữ nhiều nam zo phá k à, cời trần chạy nhong nhong kỳ kỳ, bên TTT này có cái chà da full body nghe nói làm sáng da vùng bẹn háng với bừu hấp dẫn á kkk

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy ông thần thích bj đâu. Lên mà xem sư huynh massage nè.
Phải biết thưởng thức bộ môn lướt art.
Ổng đi dầm dề mấy chổ Như Ý,Thảo Mộc.Yhct.BảoKhang.Duyên Ngọc.
Nhưng vẫn khoái bộ môn vuốt cho nứng rồi ngưng.
Chứ ko đòi hỏi như mấy cha kia.
Mấy nay VIB doanh thu vô một khúc,cũng do truyền tai nhau sự tò mò. Hay mấy cha này đi vib để xem dancer Quỳnh nhảy nhót kkk

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn, zing and tanthanhle

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Ủa. Quỳnh cũng số hot hả bác Lực. Em may mắn chọn Q. Hahaa. Đúng okie nhưng trầm tính mà. Có nhảy nhót j đâu nhỉ

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Nghe thích đi YHCT là biết bác hay đem khăn ở nhà theo ms rồi. Bữa nghe bác nào chê YHCT dơ lắm mà :2onion27:

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/12/16
Chủ đề
0
43
37
34
0 ₿
đi ms thì phải bất nguồn từ ms,đến cơ sở nào thì điều bắt buộc từ nv là kỹ thuật ms phải tốt,ms khỏe hay art mà tay nghề yếu thì có khác gì ms mệt núp bóng art,mà art bây giờ nó ko còn như ban đầu nữa
sau dịch là ít đi ms lại do giờ chả còn cảm xúc nhiều,đầu năm nay biết vụ art này nên dần thích hơn,vô spa hay ms thì trc ms,sau cực hồi hộp do ko biết có lướt hay chạm gì ko,thích là thích cái cảm giác ko biết trc có cái gì,chứ đi mà biết rồi thì mong đợi quá mà ko có dễ sinh thất vọng

• Like
Điểm cảm xúc: Bayern, tanthanhle and babycockvn

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Nói chung vuốt lướt cũng do bản năng nữa nên nó tùy người. Giống mình không biết nhột mà nhầm đứa nó gãi nhẹ bụng thôi là nhột quéo luôn. Nên mấy đứa giống vậy tay nó lướt đến đâu là tê đến đó chứ không cần đụng đồ chơi của nam.

TieTrung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/2/22
Chủ đề
4
10
3
30
Hcm
0 ₿
TTT là gì vậy bạn

laogia123

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/9/23
Chủ đề
0
10
1
HN
0 ₿
sao vuốt cái này e ktv bôi tinh dầu rồi cầm đầu khấc xoay mấy vòng tôi ra cmnr trong khi chịch thì thoải mái muốn ra lúc nào thì ra. Có đồng dâm nào bị vậy không

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vì dây thần kinh cảm giác tập trung nhiều tại đầu khấc. Thêm mấy động tác xoay,xoáy nòng muốn quéo người. Ông nội ai mà chịu dc
Cũng như bj vs chik thì rất lâu ra.mà hj có dầu toàn out sớm kk

• Like
Điểm cảm xúc: laogia123

laogia123

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/9/23
Chủ đề
0
10
1
HN
0 ₿
tôi tưởng mình tôi bị thế làm suy nghĩ nhiều vl :)))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Bayern

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/6/22
Chủ đề
0
34
3
0 ₿
Bác chia sẻ địa chỉ sen spa với my spa được ko bác