World Cup Q.1 [VVST] Nhất tiễn hạ song điêu - bé 05 và 08

Lượt xem: 1,010

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tình hình là còn quá nhiều code nhưng đã dc phát thì ko thể ko check.
2h trưa chạy con xe cà tàng qua DBTD, vẫn bạn quản lý và locker lần đầu tui ghé check bé 29. Nay tui đi xe khác nên vô ngồi rồi mới biết khách hơi hơi quen =]]

Check code nhanh gọn, tui chọn bé 05 qua ipad.

Ấn tượng đầu tiên là mặt bé xinh, có nét, nhưng bé thuộc dạng hơi mũm mĩm, ai thích mình dây thì biết rồi ha.

Bé chịu khó làm khỏe lắm, đấm đủ lực, làm từ chân tới vai luôn. Phần thư giãn thì bé rất nhiệt và khá là ddcn nha, sờ vào v4 đến đâu là nước rỉ ra tới đó, bé bú mút, click ti, vuốt trụ đủ cả nhưng hnay tui khó ra quá, chắc 30 phút luôn vẫn chưa tới công chuyện. Thấy bé cũng mệt rồi vì khỏe và mệt đều làm nhiệt tình nên tui nói e nằm nghỉ đi, đừng ráng.
Lúc này thì cũng sắp hết giờ, bé cũng rửa mình xong, tui thì nhà xa, mỗi lần ghé q1 mỗi lần cực nên tui nói bé xuống trước đi, để a nói quản lý cho bạn khác lên , a đi vé nữa. Tui tip e 1tr xong chào e rồi cầm dt.

Gọi zalo cho bạn quản lý thi dc hỗ trợ xài thêm 1 code nữa và book bé 08 lên.

—————

Bé 08 bước vào thì Woa, e trẻ măng và tươi như gái teen, xinh hơn trong ipad nhiều. E người Bana, quê Gia Lai, giọng e vẫn còn lơ lớ, còn cách nói chuyện thì vui lắm nha, ông nào check rồi sẽ biết.

E vào thì ko tắm, ko mx khỏe nữa, ôm ấp và make love thôi.

Bé gu nhẹ nhàng và từ tốn giống tui nên còn gì bằng nữa, tui hôn bé từ tai xuống v4 , da trắng láng mịn và con bé của e còn đẹp lắm, mềm và mọng nước, phần môi trên và môi dưới nằm sâu bên trong, dùng lưỡi khám phá mới chạm dc, khe của bé cũng còn nhỏ xíu và hồng hào. Nói chung lần này thì bé quá đúng ý tui nên cứ say mê chăm sóc cơ thể em thôi.

Hồi lâu thì bé lật tui lại hj kèm bj, còn nhỏ tuổi nhưng kinh nghiệm thì ko thiếu, lưỡi e quấn lấy thằng nhỏ tui mà công kích, lần này thì tui đầu hàng trong 5p, bé cho tui out trong miệng luôn <3

Tick: 2 code free onsen
Tip: mỗi bé 1tr
Locker: ly cafe

Như thường lệ thì bạn quản lý và locker rất nhiệt tình

Cảm ơn mod @Uchiha Itachi và Massage Dubai Tân Định đã tài trợ report này.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
05 thì đúng gu nhẹ nhàng tình cảm của bác rồi , chúc mừng bác =))

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Cố gắng dùng hết code, kg là mod buồn mod band kekek

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Chúc mừng bạn đã nhận được quà từ BQT !

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
ráng đến 15 này gấu đi ct phải xuất binh thôi, chấm 05 rồi đây, nhẹ nhàng ôm đã.