World Cup Q.1 [VVST] Trải nghiệm đáng nhớ cùng em - 01 Dubai Q1

Lượt xem: 929

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nay trưa Chủ Nhật nhớ ra vẫn còn mốc 15 và 20 VVST chưa nhận nhiệm vụ. Mình liền pm cho mod để xin lộc.
Như mọi khi là code Dubai luxury, vì dự đoán bình thường ko làm lại các bet thủ, nay phải chơi chiêu =))

Hiếm hoi có dc buổi chiều rãnh rỗi trong tuần dc thong thả làm những gì mình thích, tui lang thang qua cầu Calmet rồi tấp vào quán Highlands ngay góc đường Calmet và LTHG.
Vừa mở Pad lên tranh thủ ôn luyện kiến thức cho công việc, vừa ngắm cảnh và quan trọng nhất là chờ đợi chiếc code may mắn.
Tầm 4h20 thì cũng có tin nhắn, không uổng công chờ đợi, tui thu dọn đồ rồi phóng qua 41 LTHG trong 5s =))

Nay bước vào sảnh tiếp khách thì là 2 bé lễ tân chứ không phải các bạn nam như mọi hôm, bé tên Ngân tư vấn mình chọn vé và số cũng như check code nhanh gọn.
Lần này mình đi ngẫu nhiên nên cũng chọn qua Pad thôi, tất nhiên cũng đã list ra 1 dãy số mà mình đã tham khảo trước dựa theo report của ae: 16, 11, 58 ... và vài bé hợp nhãn với mình như 66, 01, 08 ...
May sao trong list available có bé 01, chọn bé và lên phòng thôi.

Lần này lên lại cái phòng bữa gặp bé 22, mọi thứ cũng quen thuộc hơn với nơi này. Nay trời hơi lạnh nên mình vào xông ướt, tầm 10p thì thấy bé vào nhưng mình vẫn xông thêm chút nữa.
Bé cao tầm 1m55, face đẹp sắc sảo hơn trong Ipad, giống với hình Noel mà cơ sở vừa đăng hơn. Khuôn mặt bé có thẩm mỹ chút nhưng hài hoà, cân đối.
Da bé trắng từ đầu đến chân, tóc bé dài và dày, lông mày rậm, mắt sâu.
Vòng 1 real đẹp đầy đặn, ti nhỏ hồng hào. vòng 2 cân đối, v3 nở hậu.
Em nói chuyện khá chân chất, giọng miền Trung. Hỏi thăm 1 hồi thì biết e trùng quê với bạn gái cũ của mình,
một thị trần ở phía Bắc Nha Trang, gần giáp với Phú Yên, nơi mà 12 năm trước mình từng đi lại thường xuyên và có rất nhiều kỷ niệm ở đó.
2 ae cứ nói đủ thứ chuyện, bé thì cứ làm cho mình từ khoẻ đến thái rồi nuru.
Đến lúc bé thoa dầu cho thằng nhỏ và bắt đầu tấn công nó thì cả 2 ko nói dc lời nào nữa.
Bé làm mình chậm rãi và thằng e đã chào cờ thẳng đứng, cứ tưởng lần này mình bị knockout sớm rồi,
thì bé ko hiểu sao tự xoay mông về phía mình, hiểu ý mình và bé cùng nhau 69.

Như mọi lần, mình hôn và liếm rất nhẹ nhàng vào phần nhạy cảm của e, nhưng nay khác mọi hôm, mình chỉ rà nhẹ vài dường lưỡi thì e rên khẽ rồi ko mút thằng e mình nữa.
Hơi ngạc nhiên nhưng mình tiếp tục xoáy lưỡi vào hạt sướng của e, lúc này thì người e giật giật, rên lớn hơn khi nãy và nước ra nhiều, con bé của e nhạy cảm quá.

Lúc này bé dường như dừng hẳn lại để mình hôn con bé thôi, thế là mình lật e lại, bao nhiêu kỹ năng và đam mê với bộ môn vét này mình thi triển với bé hết.
Cảm giác làm cho đối tác kích thích và sung sướng thì 1 thằng đàn ông càng cảm thấy hưng phấn thế nào chắc các bác đều rõ.
Tóm gọn trong 60p thì mình đã làm bé ra 2 lần, lúc nào gần lên đỉnh bé cũng đòi mình đút 1 ngón tay vào kèm liếm hột sướng cho bé.
Em tan trong vòng tay mình sau lần thứ 2 oằn mình, lúc này cũng sắp hết giờ, mình đi tắm trước, bé thì nằm nghỉ mệt.

Mình tắm xong, bé đứng dậy vẫn còn loạng choạng mém té, lúc này bé nói: "ủa chết rồi, e chưa làm a ra mà" =)) Nhìn e tê tái vậy với a đủ rồi.

Tick: free onsen
Tip: 1tr
ly cafe cho bạn locker và bác giữ xe.

Cảm ơn mod @Uchiha Itachi@Massage Dubai Quận 1 đã cho mình 1 buổi chiều thật thư giãn và nhiều niềm vui.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cám ơn huynh đã dành ít phút rì pọt cho bé. Muội hi vọng sẽ sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ của huynh trong thời gian tới ạ :3onion15:

• Love
Điểm cảm xúc: highlatency

PUBG

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
99
98
0 ₿
khoa khoan ngừng 2s, túm lại ai thư giãn cho ai, khúc cuối thấy phấn khích nhỉ