World Cup Q.1 [VVST] Trận thứ 2 mùa WC với bé 69 sân Dubai Luxury

Lượt xem: 782

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Code này dc mod Uchiha cấp khi đạt cột mốc 5d, cũng là lần đầu tiên ghé dubai q1. Vừa đi xong, về tới nhà viết bài liền cho ae.

Tầm 7h tui vừa đi hóng mát vừa tà tà đến dubai làm nhiệm vụ, ko quên tạt ngang làm tô phở lấy sức.

8h15 check code nhận phòng, chọn số. Bạn locker báo chí còn 07 và 18, thấy bé 18 hợp gu nên tui chọn.
Lên chung thang máy với tui có 1 bạn Tây, trục trặc nhỏ xảy ra từ đây. Tui vô phòng, xông hơi cái cho khỏe, phòng xông ở đây xông mau lên hơi, ghế ngồi êm, ko nóng, quá ưng.

Xông dc 10p thì bé vào, tui cũng ra lau mình, nhưng mà nhìn bé tui ngờ ngợ, ko giống trong ipad lắm, mà tui cận nên ko chắc cũng ko hỏi bé.

2 đứa vào tắm, bé tắm kỹ, nhẹ nhàng, nói chuyện vui lắm nhe, đúng kiểu người miền Tây- bé quê Cần Thơ.
Tắm xong thì lau sạch sẽ tui lên giường nằm đợi bé lấy đá nóng, lúc này cu em locker gõ cửa, tui quấn khăn rồi ngồi dậy. Cu em nói 2 bé ktv đi lộn phòng, 18 của tui vô phòng bạn Tây, bé 69 vô phòng tui, haha hèn j nãy giờ thấy nó cứ sai sai. Chuyện cũng nhỏ xíu nên thôi, bé 69 tuy ko phải gu tui nhưng bé cũng dễ thương, lanh lợi.

Xong xuôi sự cố nhỏ này thì bé vào mx khỏe, bé làm khỏe có lực lắm, và làm cũng kỹ, tui tranh thủ tám chuyện với bé.

Bé chuyển qua trườn thái, đổ dầu xong thì bé đi từ chân lên cổ, kèm theo đường lưỡi làm nổi hết da gà, vòng 1 bé to tròn nên đi thái phê. Đang làm thì bé lật ngửa tui lại rồi hành hạ tiếp, tui nằm hưởng thụ thôi. Phải nói là bé kinh nghiệm trong việc kích thích các giác quan, những chỗ nhạy cảm e lướt qua để lại cho tui cảm giác hưng phấn. Cuối cùng thì e cũng tiến tới hạ gục thằng nhỏ tui, e hj kèm bj trong khi tay tui khám phá v4 của e, tiếng rên và sự kích thích làm tui out sau 5p.

Tắm rửa xong thì tui ngồi uống nước yến và bò húc cho lại sức. Xuống lễ tân còn hỏi a ăn mì tiềm ko, do còn no nên tui chỉ cảm ơn

Đánh giá chung:
Csvc: đẹp, sạch sẽ, 9/10
Lễ Tân, locker: tui đi code nhưng dịch vụ vẫn rất tốt, ăn uống ngập mặt, 10d

Ktv; 69
Face: 7/10
Body: tầm 1m52-55, có da có thịt
V1: loa độ, to tròn đẹp
V2: ko có mỡ
V3: hợp với dáng e
V4: chưa khám phá nhiều

Bé rất đáng để check nhưng tiếc là chưa phải gu tui nên hnay ko nhiều cảm xúc lắm.
Cảm ơn mod @Uchiha Itachi@Massage Dubai Quận 1 cho cơ hội trải nghiệm này.

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Sorry mình tag nhầm, Massage Dubai quận 1 mới đúng nhé, chế độ tag gần đây lag quá, bài viết thì mình ko sửa dc.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn huynh đã trải nghiệm tại dubai và thành thật xin lỗi anh vì sự cố đáng tiếc
rất hân hạnh được phục vụ huynh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900