Q.1 Wc quá đã với bé 229

Lượt xem: 609

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
97
34
0 ₿
mấy nay đưa đẩy đẩy đưa 1 hồi từ mấy thằng bạn , chúng nó cứ lải nhải quài đòi đi massage chung bản bên ace ấm cúng lắm có bé kia làm ok lắm thế là anh em làm kèo nhậu rồi dắt nhau qua 135 thẩm mấy em , qua tới cơ sở thì đứa nào cũng ngà ngà hết rồi có tí men trong người mà nhìn hình mấy em rạo rực hết cả người , mấy thằng bạn chọn hết số hot chừa lại cho mình bé 229 mà bé này dáng cũng hot phết mình dây nha các bác

sau khi từng người check code rồi lên phòng , ngồi trong phòng đầu mình toàn hình ảnh về bé 229 với bờ mông cong với bãi biển trong xanh, nhìn mà nhớ biển ngang, xong chuyến này phải làm chuyến đi biển mới được, đầu óc đi hơi xa xíu tỉnh lại thì thấy bé đã đi vào rồi body bé ngoài với trên hình giống nhau không chỉnh ảnh quá , 3 vòng không qua nổi bật nhưng nhìn ổn nha tỉ lệ đẹp

Ngồi nói chuyện với em 1 xíu rồi chuyển vô trong bồn cạ nhau, bé vừa chà xà bông vừa rên kết hợp xíu mấy câu khẩu dâm, hư quá đi mất mới sờ có xíu mà nước nôi em tuôn quá trời, v1 em hệ cam bóp vừa tay, càng bóp em càng rên giống còi xe ghê kkk mà còi xe này gây nứng nha nghe rên mà tỉnh bia luôn á

Đẩy đưa vờn nhau chán thì mình lại được đưa qua giường nằm để bé thi triển tuyệt kĩ massage khỏe vừa làm vừa nhắm mắt nghe em kể chuyện cười vừa sướng vừa cười đau cả bụng , tiếp theo phần khởi động bé trổ luôn skill trườn thái kết hợp đi lưỡi quanh 2 mặt rồi đến skill nuru kết hợp với tiếng rên, nhìn bé vừa giữ ngực vừa rên lại nhún nhún nhìn cưng dã man, sau màn nuru là màn wc đầy phê pha bé làm lâu quá chừng làm mình không biết trời chăng mây gió gì hết rồi em liếm lên bi rồi tới thằng em, bé nuốt phút mốt kèm theo lút cán thằng em làm mình cum luôn vào miệng bé, xong xuôi bé dắt mình vô tắm lại rồi ôm nhau về

Tổng thiệt hại hôm nay
Tip có code hết 720
Tip 900
Tổng 1tr620

ACE Entertainment

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
45
252
204
0 ₿
Dạ mưng huynh có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng tại cơ sở, chúc huynh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
242
2,147
1,584
0 ₿
Ngon ngon! Hiếm lắm mới có 1 em có skill wc đó, sướng chủ thớt rồi