Q.7 Win kèo lỗ cùng bé 21

Lượt xem: 727

TanPhat01

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
74
38
0 ₿
Bên Q7 thấy các anh review ham quá mà nay e có dịp đi sang đây cafe với bida cùng mấy thằng bạn, nay thần nhập hay sao mà đánh đâu thắng đó, ăn được ít tiền cafe , thế là tiện ghé vô windy luôn, mấy thằng bạn chả ai đam mê bộ môn này, có mỗi em nên đành xách xe đi 1 mình. Vừa hay trên camapro có cái khuyến mãi giờ vàng nên em book luôn , tới nơi đá chống gửi xe xong xuôi check in liền với lễ tân , rốp rẻng 5p tư vấn nhanh gọn lẹ chốt luôn vé supper vip với bé 21 , checkcode thanh toán xong xuôi rồi hí hửng lên phòng
Thay đồ xông hơi tí cho khỏe , trong đầu hí hửng vì cũng lần đầu zớt được quả vé giá ưu đãi không biết chất lượng thế nào , đang mơ mơ màng màng thì bé ktv bước vào, mình cũng đi ra luôn thì em ktv nhẹ nhàng lại gần , đứng lên thân mật chào hỏi em thấy cũng hài lòng cao xấp xỉ 1m6 (áng chừng vì mình 1m65 ). Em này trẻ trung xinh xắn nhìn khá hợp gu mình, nhất là không quá to
Sau khi lau mồ hôi và nói chuyện làm quen thì em dụ đỗ mình đi tắm chung, thế là từ từ cởi bộ xiêm y trắng ren ra sờ làn da mịn màng rồi bế em cùng vào tắm chung , vô được bồn check cam luôn v1 cam đầm tay , eo lúc bé dựa vào ôm thì khỏi phải nói đúng eo người ăn kiêng luôn rất thon chứ kh phải gầy lòi xương ghiền quá cứ ngâm mình mãi một lúc sau em đi đường lưỡi bj sướng quá mình sắp out luôn, mà thôi đợi tí lên giường cho nhiều trờ hay

Yêu cầu ẻm triển luôn phần mệt cho nhanh thế là bắt đầu lấy dầu xoa khắp body đi cái bài trườn ngực vào lưng kinh điển vừa ôm vừa được bé cạ vào người với làn da trắng mượt mà thêm dầu trơn nữa cảm giác của thằng nhỏ cứng không chịu nổi , bé cũng lick ti ( mút kĩ vãi ) hj xoa đầu từ từ cho mình còn thỏ thẻ bên tai của mình hơi thở ấm nóng nhẹ nhẹ nữa chứ kkk
hạ mình từ từ ẻm dùng zú cạ vào thằng nhỏ mà ơi nó tê không tả nổi cà lên xuống nhẹ nhàng thằng nhỏ nó nhột nhột =)) mé ơi xém out luôn á chớ thấy của bé cũng ra nước chút đỉnh ẻm cũng auto qua luôn cái thế 69 vừa ăn v4 gọn gàng của bé vừa dùng 1 tay bóp mông, nước chảy ngọt lịm luôn , nghe giọng bé rên râm thì lòng nao núng theo
Gục mặt cũng bj cho mình lúc đầu mình cứ tưởng bj không có nghề vì chơi toàn đỉnh đầu thôi ai ngờ đang chuẩn bị hỏi thì ẻm lút cán luôn =)) ngỡ ngàng thật sự công nhận cái màn này mình ưng 10đ không nhưng , hì hục kì kèo 1 hồi lâu ẻm vừa bj lút cán lâu lâu nhả chuyển qua đá bi má lick cái kiểu lick cột ấy trời ạ cum thẳng luôn on face khiến mình ngại gần chết
Cười mỉm nhẹ để mình không quê bé cũng dắt mình vào vệ sinh sạch sẽ lại rồi lên giường nằm massage khỏe 1 chút ( phần này mình thấy bé làm khá tốt) , nằm ôm eo vừa tâm hự cũng đến giờ tan , chào nhau và ra về hẹn ngày tái nạm
vé 900 sale còn có 199k
Tip bé 1tr