Q.7 Xả hơi bắn ầm ầm cùng bé 15 windy

Lượt xem: 699

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Mới đi công tác xa về vừa tiện tay ném balo thở miếng nhìn lên đồng hồ , chưa gì 2h30 chiều thời gian trôi lẹ như chó chạy ngoài đường, đi về người rã ra như bún mệt mỏi vcl mở máy xem camapro có tiệm nào để đi thì được biết giờ qua luôn đang trong khung giờ vàng còn 199k thôi adu lại quá ngon tắm táp miếng rồi chạy qua nắn xương lấy sức tối còn đi chơi với mấy em ghệ nữa hehe

Qua tới quán thì cũng vừa điểm 3h30 check code các kiểu thủ tục rồi lên phòng , nay mình book bé 15 đi thử xem thế nào. Lên xông miếng cho khỏe , đang xông thì em nó vào cúi đầu chào mình cái rồi đi xả nước rồi cầm khăn ngồi chờ mình như đợi chồng về nhìn thương quá trời quá đất

Mồ hôi vã ra như tắm thì mình mới chịu bước ra , vừa ra em đã hỏi han xem nóng quá không rồi lau người , bắt chuyện hỏi han mình rồi nhìn mình chớp chớp mắt hun cái chụt mình 1 cái , ơ cái bé này kì cục ghê , em bảo nhìn môi mình thấy ghét quá vừa dứt câu em ngấu nghiến đôi môi mình, xém ngừng thở em mới thả mình ra rồi lột đồ cầm tay kéo mình vào bồn hỏi nước vừa chưa anh +1 điểm tinh tế . em tắm cho mình khá kĩ , chăm sóc từng ngõ ngách một xả bớt chút nước rồi em bắt đầu hun từ cổ , hơi thở của em len vào tai làm mình nứng hết cả lên ,em trêu đùa chán phía trên rồi chuyển xuống ngực , bụng , và đích là thằng em mình , em đá lưỡi với thằng em , liếm thân , đá bi rồi mút nhịp nhàng theo nhạc ,cảm giác nó đê mê mà không thể dứt được

Em dừng lại hỏi mình muốn massage khỏe không , có chứ em , em vươn tay vớ lấy khăn lau người rồi đưa mình ra nơi massage , đổ dầu rồi bắt đầu làm , mình nhờ em làm giúp mình phần lưng và mông nhiều hơn do đi xe lâu khá khó chịu ,tay nghề massage khỏe của em làm rất tuyệt .

Quay lại phần mệt ,em bắt đầu kích thích lại với màn thái vừa trườn ngực vừa đi lưỡi các ông phải thấy mặt ẻm lúc trườn , ta nói nhìn mà chỉ muốn bắn hết lên bản mặt damdang này của em rồi em trườn xuống ngậm chặt lấy thằng em mình mà dập , miệng em mút mà mình cứ cảm giác như chơi mấy bé mới lớn vừa nhìn em bú vừa bóp 2 trái cam hàng real , nó mềm mềm , đàn hồi hàng real nên bóp dạn tay hẳn. Mình đưa em qua thế 69 rồi thưởng thức cô bé của em , v4 của em thì gọn gàng , thơm , có vị ngọt ngọt nên mình mê lắm , mút quài luôn , lúc mút cái hột le thì em vừa nghe em rên , rồi xin mình vừa bú không rời bé ciu , mình gồng lên nhịn không nổi nữa đành out luôn, em nút tới giọt cuối cùng luôn

vé như đầu bài mình có đề cập rồi , tip như cơ sở quy định +thêm cho em gói bim bim vì nhiệt tình dễ thương