Q.1 Xã hơi men khi đến Dubai Q1 cùng bé số 33

Lượt xem: 1,320

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Chào mọi người vào ngày 14/5 do tính chất công việc được mấy ông anh cầm tequila pour vô miệng sương sương 1 2 chai, do say và công việc cần tĩnh táo. Nên em đã tức tốc chạy đến DuBai LTHG Q1 để được xả hơi. Vừa tới gặp 2 anh booker đẹp trai và nhiệt tình, sau khi thoả thuận giá 2 anh ra dặn locker chuẩn bị phòng 1 cách chu đáo. Sau khi lên tới phòng em đã xong hơi cho hết hơi men cảm giác thật là khỏe. Sau khi xong hơi xong thì bạn số 33 đã vô thân hình đồng hồ cát khá ưng mắt vừa vào bạn đã chăm sóc 1 cách nhiệt tình lấy khăn lau tắt máy lạnh vì sợ mình bệnh. Sau khi lau xong thì bạn đã đưa mình vào bồn để tắm ôi cảm giác quá tuyệt vợi =)). Sau khi đã tắm xong đến màng massage cực kì cuốn. Bạn bắt đầu từ Massage khỏe phần này bạn làm khá tốt không bị đau thốn mình cho bạn ý 9.5/10. Kết thúc màn khỏe đến massage mệt tự đường cơ lướt qua người mình trong trong bài thái thật tuyệt làm sao
Tổng kết : CSVC: 10/10
Locker: 9/10
Service: 10/10
Tic: 400 Camapro
Tip: 500
Cảm ơn mọi người đã xem

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Report gì chán thế này chả hiểu gì luôn bó tay thà thôi đừng viết còn hơn.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ, rất mong những bài chia sẽ sau anh có thể viết chi tiết hơn, để anh em diễn đàn có thể nắm rõ hơn về cách phục vụ, cũng như kỹ năng của bé nhiều hơn
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau