Q.6 Xả lũ quá êm với bé 28

Lượt xem: 472

wang tay to

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
95
29
0 ₿
Hôm qua mấy anh em ngồi lại lai rai mấy lon bia thì ông bạn đánh tiếng hỏi đi thư giãn xả lũ xíu không, vì nãy nhậu nhìn mấy em phục vụ ngực tấn công mông phòng thủ cũng không kiềm lại được chắc mấy ổng cũng tới lắm rồi,mình hỏi đi ở đâu giờ thì ổng kêu qua quỳnh nguyễn nay anh sắp xếp cho chú m 1 siêu phẩm, ái chà cũng ngon đấy, 2 anh em bắt đầu thanh toán rồi chạy qua bên bển làm shot r về

Qua tới thì nhìn cũng được, mua vé làm thủ tục thì khá nhanh ổng pic cho mình bé 28 , nhìn sơ hình thì ngon voãi 3 vong nhìn đâu vào đấy liền mà ngon nhất vẫn là v2 không 1 chút lipit, quá ngon luôn chảy cả nước dãi xong là được mời lên phòng nằm chờ bé

Xông xong là bé bước vào đập vô mắt mình là thân hình mình dây cây cảnh mặt xinh dã man zú hơi khiêm tốn xíu nhưng mông đẹp nha, ngon nghẻ bé vô cầm khăn lau người cho mình rồi ôm ấp sờ mó ngay thằng em mình được không biết khách khác em có thế không mà với mình bé quá bạo đi, bị ẻm sờ mó 1 hồi thì mình đưa em vào luôn bồn để híp lại,sờ em để cho thoải mái muốn làm gì thì làm, em cũng tắm rửa các kiểu bonus thêm gội đầu với trườn thái nhẹ với 2 trái cam việt cũng kích thích phết, v4 em khá ok nha sờ mà mân mê quá nghe bé rên quá trời sướng

xong phần tắm có kích thích nhẹ thì em đưa mình ra giường để làm bài khỏe, em đấm rất ok vừa lực, biết bấm huyệt đặc biệt nói chuyện lúc làm khá vui

xong bài khỏe thì lại trở về bài mệt, em tấn công mình bằng luôn bài trườn nuru cứ ngồi lên thằng em mà nhún rồi bắt đầu hun cổ kết hợp luôn lick ty thằng em cứng lên thì bé bắt đầu ngậm nước súc miệng r bj cho mình cái cảm giác tê tái đó giờ nhớ vẫn rùng mình nha ẻm bú khá điêu luyện không bị nhợn hay gì mà từ bi tới thằng em làm bé mút rồi bú không trượt phát nào, cuối cùng mình và em kết thúc trong thế 69 sau 5p quần nhau bé húp trọn từng giọt tinh của mình luôn
đánh giá sơ bộ về em 28
face xinh, body nhìn tổng thể khá nuột hợp anh em nào thích mình dây
v1 tất nhiên hơi khiêm tốn
v2 thon à, không 1 xíu lipid
v3 quá trời mẩy
v4 nhìu nước

tic 299
tip bằng vé 800

hoàng rapper

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23