HTGD Xã lủ

Lượt xem: 6,350

Quốc Dũng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/23
Chủ đề
1
17
10
Quận 10
0 ₿
Mấy hôm đi qua chổ đường ray quận 3 thấy có tiệm huỳnh phúc khang. Mấy em xanh xanh đỏ đỏ tò mot nên tranh thủ ngày cao hưng vào thử. co sở vc sach sẽ. Đẹp. Nv thì hơi cứng nhưng tay nghề ổn. Bú liếm nhiệt tình chie có khaonr massa thì hơi yếu. Thấy bà chủ đang dạy massa thêm cho mấy em phòng bên. Nhỏ chủ cũng ngọt nước lắm mà rủ thì k qua. K biết đúng giá thì có book dc nhỏ chủ k. Nv khá nhiệt tình. Vào mời tắm xong ra cũng gợi ý đi tấm cho mát dạch sẽ rồi hãy đi. Trọn gói 450k. Nói chung là ổn áp nhe.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Quốc Dũng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/23
Chủ đề
1
17
10
Quận 10
0 ₿
Làm ms thì k bằng dân chuyên. Nhưng khoản làm tình thì duyệt nhe. Làm đá lưng. Xuống chân rồi trước ngực bú liếm khắp nơi. Từ cổ xuống chân, đá trứng cúc ok lắm nhe. Làm nhiệt tình mình muốn đứng quỳ nằm bò gì thì mấy em chìu ok hết. Gần nổ thì em nó ngậm thêm nước nóng CIA cho ae bùng nổ tê tái nhe. Xong ae có thể ra tấm rửa lại nhe. Có mấy banh khác nữa. Hôm nào mình lại vào thử tiếp mấy bé còn lại

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ok thank bác . Mà ý là gói dịch và giá sao . Bác có thể cho rõ vài mục để a e tham khảo

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,190
Hang Thỏ
64 ₿
Lạnh cạo à... lên bài đi Lạnh... Tàn muốn biết xem Lạnh bị tâm trạng j...:6onion17:

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,136
1,591
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Cũng k thể trách ai đc , làm sao ai mà hỉu đc bản thân mình đang thế đúng k . Chỉ túm gọn mình đã sai

Quốc Dũng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/23
Chủ đề
1
17
10
Quận 10
0 ₿
Ngoại hình thì cứng nhưng nghe bạn kia nói làm ở đây có quy định cách làm nên em nào cũng tay nghề ổn. Có bé kia dc hai trái dừa khá ngon, lần sau vào thử bé đó xem sao. Nó mời th một bé nữa làm chunn tính tiền một xuất mà tui yếu nên thôi. Bồ có vào hỏi thử. Dc thì cáp kèo coi cảm giác lên dc mấy tần mây.