Q.1 Xã một lần sướng một tuần cùng bé ba

Lượt xem: 1,123

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
42
43
0 ₿
Cứ 2 tuần có dịp off 1 ngày tui lặng lội ghé qua dubai LTHG đổi gió lấy tý cảm giác được làm vua một lúc. Nay đi ngay lúc có mấy đồng râm ngoại quốc đi nguyên team đặt phòng pool thấy cảm giác nó thác loạn dữ à, kiếm thêm 2-3 tay nữa trải nghiệm lại dịch vụ phòng pool mà khó quá, tui đi toàn khung giờ xế xế chiều 3-5h toàn giờ anh em đi mần không. Sau khi chờ đợi tranh được vé vớt tui may mắn được gặp lại bé siêu vòng 3 mang số 03 để xem lần này có cảm hứng mới không, cũng cả tháng hơn chưa gặp em.
Pv vừa đưa lên thang máy tự thấy bóng dáng quen thuộc lướt qua trùi 03 của tui đây mà em vừa xuống tua, dành cho em tý thời gian nên bảo pv tui xông hơi lâu nên tầm 10ph nữa em hãy xuống. Vào tận hưởng ngay thôi.
Xông hơi ổn áp, nóng nhanh ngồi như giải cảm mồ hôi đầm đìa, xong qua xông khô vừa lúc thấy em vào em nhìn thấy tui đang xong em đem khăn chuẩn bị sẵn tui thấy thế tranh thủ ra luôn. Cảm giác được em chăm sóc ngay từ đầu nó thoải mái , em lau người hỏi thắm bắt chuyện vui vẻ mà thân lắm. Tui như được mùa bắt đầu ôm em sờ bóp hôn hít cho thỏa cái cơn ghiền và hai đứa cùng vào bồn .
Skill tắm của em ngon lành đặc biệt em chịu trườn hôn mút trong bồn và rồi em bj cực phê. Tui nằm cứ từ từ hưởng thụ cảm giác sướng con kiu mù con mắt là có thiệt, mắt cứ lim dim phê phê và như bị đánh thức bởi làn nhung nham nóng hừng hừng phun trào . Sướng nhất là em tiếp tục vắt cho cạn từng giọt tinh cuối cùng. Tê tái với em.
Lên giường tui nằm nghỉ ngơi trong khi em đấm bóp cho tui, quả em khỏe thiệt, làm liên tục luôn mà vẫn nhiệt tình. Em đấm ấn tầm 20ph hơn, lúc tui đang lim dim thì cũng đến lúc em bắt đầu đổ một dòng nước mát mát và trường lên với cặp ngực mềm mại của em, em đi lưỡi trườn ngực nhiệt tình đến mức tui phải rùn mình nổi da gà . Kèm theo bài nuru của em lúc nằm ngữa thì phải gọi dù đã quen nhưng vẫn bị sự kích thích của em làm cho thằng nhóc đúng dậy chào cờ lần nữa. Em cạ mà tui sướng quá kéo em lên hun mút rồi xoay em lại húp trong cái cơn thèm khát đến lúc thỏa cơn thì thằng nhóc đã out một phát tung tóe.
Lần gặp lại em 03 vẫn nhiệt và thêm phần hiểu ý nên lại nhiều skill hơn . Bonus em thêm tý lấy động lực lần tới gặp em .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm bé và trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41: