Q.10 xả stress cùng 79 PA trước khi đi công tác

Lượt xem: 1,905

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
Sau thời gian nghỉ dịch, nghe thông tin massage mở cửa lại, tranh thủ kiếm chổ xả stress ngay và liền, thế đến ngay địa điểm quen thuộc PA Relax, hôm nay xem ipad có bé nào mới không, thế là thấy bé 79, v1 siêu khủng, mặt xin xinh baby lắm anh em.
Sau chọn vé onsen 900k, ngồi đợi khoảng 15p, do cuối tuần đông quá, ngồi tám cùng quản lý, bà này lanh bà cố, anh em mà yếu là bả dẫn mấy ông đi 9 tầng mây, nghe mấy đứa kia đồn bả nhậu thôi rồi, bả số 2, không ai dám số 1. Cuối cùng cũng được lên phòng, vào xông hơi cũng 10 phút, chắc do đông quá hay sao, xông hơi chạy liên tục đến phiên mình hơi yếu hay sao ấy, không đủ độ nóng, nên thôi mình bước ra chờ bé vậy, 5 phút bé bước vào, ôi thôi rồi không thể tin vào mắt mình, v1 đúng siêu khủng nha các bác, nhưng thấy thương cho thân xác ốm gầy của bé phải gảnh 2 quả tạ nghìn cân (hihi). Bé hỏi sao anh không xông hơi, nói thôi xông hơi hôm nay yếu hay sao anh thấy lâu nóng, thế là bé lại chỉnh, bé nói mấy anh PV chỉnh có 20 độ sao nóng được, nhưng mình nói thôi không xông nữa.
Bé kêu anh vào bồn tắm với em nè, nghe nó ấm lòng lắm luôn, giọng ní nhẹ nhàng, thánh thót, như người tình, bé giống mình thích ngâm bồn hay sao ấy, lấy xà bông tạo bọt đầy trên mặt nước, nằm ôm nhau trong bồn, ôi cảm giác đã lắm anh em, không gian lãng mạn như đang ở Paris, sợ ngâm lâu bệnh, bé xả nước, rồi hôn hít các kiểu, đường lưỡi quá điêu luyện, đi từ chân lên đến đầu gối, liếm đầu gối phê lắm anh em, nhột nhột đã lắm, liếm đến đùi, ôi nó giựt giựt, quíu kon tu, đá bi, lau cột mém ra luôn anh em ạ, chắc bé biết hay ngưng liếm lên vú, lên cổ, lên tai, phê phê tê tê con dê, thật là đê mê.
Cuối cùng bé bj kon tu tới nái, mình cũng tranh thủ nâng tạ để lên cơ tay, bóp không hết tay luôn, nhào nắn như nắn bột, và rồi cũng out trong sung sướng, tê tái con gà mái.
Một ngày thoải mái cùng bé, hẹn gặp lại bé sau chuyến công tác về
Thiệt hại: 1700k (có code)

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and danchoi80