Cần Thơ Xả stress sau bao ngày chạy deadline cùng 98 DBCT

Lượt xem: 582

MysticNomad

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/2/24
Chủ đề
4
22
5
Cần Thơ
0 ₿
Hôm trước có chơi thử event THÁCH THỨC CÙNG BQT và may mắn lấy được code từ mod @Dory . Mấy tuần nay làm việc stress quá nên sau khi nhậu xong một trận no nê với đám bạn, 23h rồi nhưng người cứ khó chịu thế là tạt qua DUBAI luôn.
Vào check thì có em 98 đang free nên mình book luôn vì cũng hơi say nên không để ý nhiều. Ngồi đợi tí thì được đưa lên phòng, CSVC của Dubai thì vẫn OK như bình thường nhá anh em :D
Ngồi xông hơi tí thì em 98 bước vào, ấn tượng đầu tiên là bé chắc tầm 1m55, người hơi đầy đặn, cái nào cũng to - anh em nào gu chubby thì chắc mê lắm nè :)
Ngồi nói chuyện xíu thì được em đưa vào phòng tắm, gội đầu rồi kích thích nhẹ nhàng, xong xuôi thì em lau người mình rồi tới bước massage khỏe.
Massage khỏe thì bé làm rất đủ bài, đủ lực làm mình rất thoải mái, nhẹ nhàng.
Tới phần massage mệt thì bé bắt đầu đổ dầu và dùng cặp bưởi để lướt khắp người mình khiến mình tê đi. Xong thì bé lật người mình lại tiếp tục dùng cặp bưởi đó mà chăm sóc cả người mình cùng với vài đường lưỡi khắp cơ thể làm mình đê mê. Nhưng mà hơi thất vọng vì bé ko sử dụng cô bé để trườn, mình mê nhất món này mà không có :( Đang tận hưởng thì bé kẹp thằng em của mình vào ngực rồi ngậm nguyên thằng em mình làm cái chốc làm mình muốn xỉu ngay. Gắng gượng xoay bé lại thế 69 và bắt đầu khám phé cô bé của ẻm bằng tay. Cả hai hì hục tầm 5p thì với tốc độ kèm tiếng rên cực dâm của bé thì mình thua, ra hết trong miệng bé. Xong rồi thì mình nằm nghĩ và được bé tắm sơ qua. Xuống ăn tô mì bò trứng rồi xách thằng em về.

Đánh giá chung: Bé này kiểu hơi đầy đặn, anh em gu chubby có thể cân nhắc :)
V1: To, mềm, bóp đã tay
V2: có xí lipit
V3: to ko kém V1 nhưng có vẻ hơi chảy
V4: Gọn gàng, không mùi và nhiều nước.
Điều chưa ưng: bé khá vui vẻ nhưng có lẽ lúc mình đến hơi muộn nên chắc bé mệt, cảm giác hơi ít nói và làm hơi vội - nhất là màn massage mệt bé làm nhanh lắm mình chịu k nổi. Và cũng ko có trườn bằng cô bé khi lật mình lại - này thì sở thích cá nhân của mình nên không sao.
Tổng kết: Tic - event. Tip = tic.

• Like
Điểm cảm xúc: Vungtroi