Q.1 Xã stress. vui vẻ với cô nàng chuppy 09 duyên dáng

Lượt xem: 648

Alexsex2525

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/9/23
Chủ đề
2
23
3
TP.HCM
0 ₿
Hôm nay mình phải đi công tác ở Bình Dương khá mệt, công việc uể oải lại còn gặp trời mưa mà sẵn có dịp được vé free từ event trung thu nên làm xong phải ghé Dubai Tân Định ngay.
Vừa tới là bạn lễ tân và locker tiếp đãi nhiệt tình. Mình thì thích đổi mới nên thường đi random không cần lựa chọn. Trúng được con số may mắn "09" rất dễ thương.
Vừa vào thì mình tranh thủ xông hơi cho nhẹ người... đang xông thì nghe tiếng bé vào nên cũng ra tắm táp cùng bé,... chưa bước vào bồn tắm là bé đã kích thích cạ ngực, ôm hôn cháo lưỡi làm mình thấy phê rồi, vào bồn tắm là còn bạo hơn nữa, bé bảo tour đầu nên cho em bạo tí... và em nó làm bạo thật, hôn mút mình khí thế, mình thì không thể nhượng bộ nên cũng tấn công v1 và v3 của bé... thấy mình sắp chịu không được nên bé mới tha cho mình lên giường.
Bé massage khỏe có lực và nói chuyện rất hài hước, gần như mình xã stress hoàn toàn sau 1 ngày làm việc mệt mỏi. Đang vui vẻ nói chuyện thì bé bắt đầu thoa tinh dầu và làm bài thái, khúc này thì mình phải im lặng để tận hưởng tiếng rên và v1 đẩy đà của bé trường khắp cơ thể. Rồi bé lật mình lại và kích thích bằng v1 và v3, mình cùng trâu lắm mà hôm nay gặp bé kích thích quá mức nên vừa nhấp mạnh và liên tục là out trong sung sướng luôn.

Rất hài lòng với bé vì khuôn mặt dễ thương và thân hình gợi tìn. Bên cạnh việc thư giản đầu dưới thì bé còn rất hài hước, duyên dáng nên cả đầu trên cũng thoải mái.

Tổng kết buổi thỏa mãn hôm nay:
Tic : free nhờ event Trung Thu
Tip : 1000k
Locker: ly cafe

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
806
340
0 ₿
Dubai Tân Định chúc mừng anh có buổi trải nghiệm thành công cùng bé 09. Cơ sở chúc anh cuối tuần vui vẻ và mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Alexsex2525