Q.10 Xả Tất Niên Điên Dại Cùng 16 PA

Lượt xem: 868

Vi Tiểu Tiểu

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
17
61
33
0 ₿
Lái xe tới cs lúc 18:40, thấy có anh bảo vệ ra đứng hướng dẫn qua siêu thị gởi xe đỡ do giờ cao điểm không đậu xe được, okay good. Vô quầy bé lễ tân mở cửa, người đâu xinh thế này bảo sao các anh em mê mệt. Do đã đặt trước bé 16 trên camapro, nên thủ tục còn lại khá nhanh và đơn giản, sau khi trình code, mình được mời ly trà gừng và lên phòng trong 1 nốt nhạc.

:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

Được bạn locker nhiệt tình dẫn lên phòng và hướng dẫn khá chi tiết chỗ móc đồ, giày dép, hỏi nhu cầu xông, cũng là một điểm cộng. Phòng chắc đâu đó 20-30 m2 gì đó, cũng khá thoải mái. Mình vào phòng xông ướt thì khá là nóng luôn nha, đứng ở trong khói nhiều không thấy được bên ngoài luôn, xông được tầm 3 phút thôi là hết chịu nổi, phải bước ra. Vừa bước ra thì đã thấy hình bóng bé 16 rồi, body đẹp nha, mặt xinh có duyên, dịu dàng, da trắng có vài tatoo nho nhỏ.

Bé cũng bắt chuyện rất tốt, kiểu nói chuyện ngại ngùng, còn khen mình nhìn trẻ hơn tuổi. Nói chuyện một vài câu cũng bắt đầu quen hơn, sau màn tâm sự biết được bé sn 1999, em gợi ý đưa mình vào bồn. Phần tắm táp trong bồn xin không kể ở đây nhé, vì nó cũng bao gồm các bước tắm táp, chọc ghẹo, sờ mó như bình thường, mình cũng nói bé để lên giường làm.
:cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:
Lên nằm úp cho bé massage, mặc dù nhỏ người (chắc tầm 1m57 1m58) người cũng vừa phải nhưng massage khoẻ, đấm lưng khá tốt, có lực, làm mình giãn gân giãn cốt, mình đánh giá rất ok, tất nhiên không được bằng các chỗ massage khoẻ chuyên nghiệp nhưng so với các chỗ mệt khác là 1 điểm tốt hơn mặt bằng chung.

Sau màn đấm lưng, đấm tay, đá nóng... thì cũng tới màn đáng mong chờ. Bé đổ dầu và bắt đầu trườn các kiểu, từ dưới lên trên, cộng thêm cái lưỡi điêu luyện của em tạo thành thế gọng kìm, tạo cảm giác vừa nhột mà vừa thích. Đặc biệt bé có vẻ biết các chỗ dễ bị nhột để khai thác, hôn vào đâu rùng mình tới đấy nhá anh em, đặc biệt là khu vực vùng bụng.

Không chịu yên số phận nằm yên để bé xử lý, mình quyết định trở mình, đẩy bé nằm xuống. Mình cũng bắt đầu liếm láp xung quanh ngực, giữa ngực rồi tới điểm nhạy cảm ngay giữa bầu ngực của bé. Mút một hồi, thấy đầu ti bé cứng lên là hiểu tới công chuyện rồi, cặp ngực rất mềm mại chắc có lẻ là real. Mình bắt đầu đi lưỡi xuống bụng rồi 2 bên chân của em. Ban đầu em rụt rè nhưng hun vài cái là biết bé khoái rồi, thấy bé cũng bắt đầu rùng mình mấy cái, kéo lên hôn môi nhẹ nhàng tình cảm.
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Được nước lấn tới mình tiến vào trung lộ, được cái mình không loằng ngoằng nhiều mà vào luôn trọng tâm, chủ yếu là tấn công hạt đào + lâu lâu khám phá hang động, nước trong hang cũng cứ thế mà trào ra, khá trong như làn nước suối thanh mát vậy nhé anh em. Được một hồi thấy bé run run lên vài nhịp, theo kinh nghiệm thì có vẻ là bé sướng thật, nhưng cũng chưa thể đưa bé lên đỉnh đâu, dễ gì. Thế rồi bé lại chủ động để mình nằm xuống, rồi các màn lau cột, đá bi... bé khá sâu và rất sâu

Cuối cùng mình cũng vào được thế 69 với em, lúc hôn ở tư thế này, bé càng nhạy cảm, cảm giác mình làm bé run lên nhưng bé cũng cố kìm xuống để bé làm cho mình, khả năng dùng miệng của bé chắc anh em đều biết rồi. Được cái bé dùng miệng hết khoảng 90% nên khoảng thời gian đó khá là phê pha và ướt át. Sau vài phút tính nhẩm và đọc bảng cửu chương thì mình cuối cùng cũng chào thua bé với màn CIA.

Cuộc vui xong nhưng còn nhiều thời gian, mình và bé nằm lại nói chuyện cũng như chờ gọi mì dưới quầy. Bé khen mình làm giỏi, rồi còn ngượng ngùng hỏi ai chỉ anh mà hay vậy, bảo trong tầm 100 người thì chắc chỉ có 5-7 người biết làm như anh thôi, nhiều anh mặc dù làm đúng chỗ nhưng cảm giác nhịp độ, hay tiếp xúc các kiểu thì chỉ một số nhỏ. Nghe xong thấy tăng phong độ hẳn lên anh em à kk.
:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41:
Ăn tô mì bò trứng có vẻ là huyền thoại ở đây, một nhận xét là bò rất nhiều nha anh em, ăn mệt nghỉ luôn, còn có nước tương, ớt, tắc... khá đủ đầy, đủ để mình nạp lại ít năng lượng đi về. Chào tạm biệt bé, rồi mình ra về, kết thúc một chuyến đi khá hài lòng.

Đánh giá bé 16: Face xinh, nhỏ nhắn,người đầy đặn ko mập gu mình nha, biết cách nói chuyện, hoạt bát vui vẻ, thích lắng nghe tâm sự.
V1: Hàng đẹp, mềm mại bóp vừa tay
V2: Eo thon ko lipit
V3: to căng tròn
V4: gọn gàng thơm tho

Thiệt hại: 1 củ 7 camapro (café pv + bảo vệ chẳn tiền)

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ mừng quý anh có buổi gặp gỡ ấp ám cùng pé kưng.. cảm ơn anh đã ghé thăm và ủng hộ, chúc anh nhiều sức khoẻ ạ :cuteonion41:

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bé 16 ngon dữ số đo 3 vòng quá là mlem luôn bác ơi đọc bài mà chảy nước miếng á:2onion35::2onion35:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ anh trai đã tìm được đúng gu rồi thì đến gặp bé đi ạ, không có gì ngăn cách khi đã hợp gu nè :8onion38::8onion38: