Xin địa chỉ wax bikini cho nam

Lượt xem: 2,174

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
333
Tiên giới
0 ₿
Cha nội khịa tui hả. Để kể lại từ đầu khỏi suy diễn nữa. Nó quảng cáo facebook triệt lông 810k/10 lần, thì mình muốn tìm cảm giác lạ mà 810k có là bao nên đặt lịch luôn vhoots giá 810k/10 lần. Đến hẹn mình tới thì spa nó to chà bá nằm Nguyễn Văn Đậu, vô gặp em tiếp tân mặc đồ vest công sở bên trong là áo pull cổ rộng tháy 1/2 vòng 1 xinh xắn. Em hỏi có book lịch chưa được tư vấn chưa thì mình ok hết roof đóng tiền lấy vé, xong nó mới tư vấn gói khác giá hơn 2tr mà mình đến thử thôi chứ đâu phải đến vì nhu cầu triệt lông nên từ chối nâng lên gói cao hơn. Rồi 1 thằng đực rựa ra gọi tên (giống y chang trong bệnh viện, toàn áo xanh phòng mổ) lúc đó hơi rén rồi, hỏi em lễ tân là anh yêu cầu nữ làm nha em-em ok xác nhận nữ làm. Vô trong thì 4 hay 5 giường quên r, cách bởi rèm như phong cách spa, 1 em gái ra kêu anh cởi quần mà tao cởi quàn xong đéo biết để quần ở đâu luôn á (ko có móc treo ko có kệ để đồ) nên tao để đại trên giường bên cạnh. Lên giường nằm ngửa rồi em vô (đeo khẩu trang) lại tư vấn chuyển lên gói cao hơn thì triệ hiệu quả hơn khiếng tao phát bực. Rồi cững đeo cho tao cặp kính như kính bơi mà đen thui lui. Rồi nó lấy phấn rắc lên khu cấm cạo lông, bôi dung dịch gì đó (bịt mắt rồi đâu thấy) ròi cảm giác có 3 bàn tay và 1 thiết bị rà rà lên khu cấm. Con cu thì đc nắm lên lắc qua rồi lắc lại né thiết bị triệt. Uh thì cảm giác triệt là vậy-nhanh và không đau như wax. Nhưng khi làm xong tao bỏ kính ra thì.... móa nó thằng kia vẫn đang giữ con cu tao, giờ làm gì nó đây???? Nổi da gà lun!. Mặc quần chuồn lẹ ko quay lại. Nhưng mà chắc tại tao ko phải khách sộp mới bị vậy. Tao thấy có khứa hơn 60t vô và mất hút trong nhubgwx căn phòng khác éo biết vô làm gì , tò mò mà thôi bỏ đi, ít tiền ko nên vô chỗ sang trọng. Anh em cười thì được đừng khịa yao nữa nha tao xâu hổ lắm r