Q.1 [Xổ Số 14/09] Ấm áp bên em 19

Lượt xem: 1,304

thichmassageVIP

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/12/17
Chủ đề
2
82
8
HCM
0 ₿
Đang online thì mod gửi code trúng thưởng bèn lên plan nói dối vợ để đi massage ^^, từ nhà chạy qua con đường Đặng Dung Q1, rồi đến cơ sở mình chạy qua chạy lại 2 3 lần rôi mới ghe vào, dựng xe nhân viên hỏi "Đi massage hả anh?", mình nói "Đúng rồi". Mình lần đầu đi bên dây. Vào lễ tân hỏi "anh đi vé nào?", mình nói có code diễn đàn, và trình code cho lễ tân xinh đẹp xem haaaaa.... Phải nói lễ tân cũng có nét lắm :) , tiếc là không có làm ^^
Mình yêu cầu bé 19, lễ tân check nói "Có 19 nha anh" ^^
Ngồi chờ anh locker don dẹp chuẩn bị, tí dược dẫn lên phòng, phòng nhìn cũng ok. Mình không xông hơi, ngồi lướt đt khoang 5 phút em vào. Lần đầu gặp em nhìn xao xuyến , con tim trộn ràng, tim đập nhanh ^^. Ngồi trò chuyện em tí trong khi nước chảy vào bồn và mò mẫm thì em nói "để em tắm cho anh nha"
Hai người hòa quyện nhau trong bồn tắm, vờn qua vờn lại ....Sau khi tắm thì mình dc em massage khỏe ra, đến phần massage mệt em rê đường lưỡi nhột quá ^^, mình thi mò V1, bóp... hôn tai em, em cười nói nhột quá anh ^^. Rồi em BJ, lâu lâu HJ... Khoảng 8 phút thì mình out mẹ ^^.
Em di súc họng rồi nằm trò chuyện tí thì mình đi tắm sơ lại, và lau sạch dầu massage sợ về vợ phát hiện :D
V1: 8
V2: 8
V3: 7
V4: mình không khám phá ^^
Tic: free
Tip = tic ^^
Do mình không giỏi Văn nên nội dung không hay, hay ít thì đừng chê nha ae ^^
Lần sau mình sẽ ghé tìm em 99, 39. Hai em đợi anh nhé :D

• Like
Điểm cảm xúc: massageVIP

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
802
339
0 ₿
Cảm anh anh @thichmassageVIP đã có buổi trải nghiệm dịch vụ đầy cảm xúc và thoải mái
Hẹn gặp lại anh lần sau, gọi 0932484835 để đặt lịch trước khi đến