Bình Tân Xổ số online gặp lại người cũ 99BT

Lượt xem: 1,246

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Chào anh em, tôi đây, cũng khá lâu rồi Ưng Phong này không sải cánh, bầu trời vẫn nhỏ bé như xưa, quá chật trội để Phong đây bay lượn, nay thì tôi vẫn vùng vẫy ở mái nhà Bình Tân quen thuộc thôi, nhưng lại gặp được người cũ đã từng quen, cũng tưởng chừng như không còn gặp lại, thì nay lại gặp ở nơi không ngờ tới, cũng đắn đo suy nghĩ mãi không biết có nên tòm tem với vợ bạn không, con chym thì bảo chơi đi, hậu quả tính sau, còn lí trí thì không cho phép mình làm trái với con chym, thế là xách xe lên và đi thôi.

Dubai Bình Tân thì khỏi nói nữa, đi mát xa mà cảm giác như đi về nhà, tới nơi có người dắt xe, rót nước, bưng trà, dọn phòng sẵn, thiếu mỗi kiệu 8 người khiêng lên nữa thì không khác gì vua. Dạo này long thể bất an, nên xông hơi vào một cái ta nói, nhức cái nách, mà phòng Vip 18 này tuy có rộng nhưng chỉ có xông ướt thôi, có nhà vệ sinh trong phòng mà không có lavabo, hơi buồn.

Xông đã rồi ra ghế ngồi chờ, người chưa kịp khô em bước vào, miệng cười tươi tắn, " lâu quá không gặp anh ", oài nhớ mình luôn ta, đi mát xa mà được ktv nhớ mặt cảm giác đã thiệt. Em nhẹ nhàng ngồi xuống kế bên, lấy khăn lau người cho tôi, miệng thì nói níu lo, nhắc lại chuyện cái ao, tay thì mò mẫm kích thích đủ chỗ làm tôi rạo rực chịu không nổi, tính đè ẻm ra hành hạ mà ẻm nói " từ từ, lên giường đi anh, em làm cho anh khỏe cái đã, lát mình mệt với nhau sau ".

Bài của em từ xưa giờ, vô masage khỏe trước, và kỹ thuật mát xa khỏe của ẻm thì thôi, hết nước chấm, fullbody luôn, từ trên đầu xuống tới cổ, vai, gáy, ôi dân văn phòng với tài xế mà vô ẻm đấm cho thì phê lòi luôn, xuống tới lưng,, tay, chân bẻ khớp rắc rắc, đấm bóp kĩ từng ngóc ngách, thấm đừng hỏi luôn, đúng nghĩa mát xa khỏe, đấm tới đâu khỏe tới đó, hôm sau về người vẫn cứ bay bay, nhẹ bẫng luôn.

Khỏe người ra rồi, khí huyết lưu thông, nhưng máu thì tụ lại một chỗ, em bắt đầu đổ dầu nuru mát lạnh, xoa đều lên người rồi không gian xung quanh bắt đầu im lặng, nhắm mắt cảm nhận, ôi cảm giác y nguyên lần đầu gặp em, cái lưỡi ma thuật đi tới đâu quéo người tới đó, cộng thêm cặp bưởi tuy không to, không săn chắc nhưng nó lại có cái thú vị, quan trọng em biết cách sử dụng nó, phê tới nóc luôn, sau màn tra tấn bằng lưỡi và ngực, em cho tôi thổn thức, muốn nổ tung bằng màn chà V4 những sợi lông mới nhú, cô bé múp rụp ướt át, cảm giác nhồn nhột, gai gai, kích thích kinh khủng, chưa dừng lại ở đó, em dùng đôi tay điêu luyện của mình mơn trớn khắp người, từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, rồi em dừng lại ở bờ mông tui, từ lừ lòn tay xuống, nhấc mông lên, túm lấy thằng nhỏ, vuốt ve, ôi đã quá lâu rồi không được nếm trải lại bài lingam, vừa hoài niệm, vừa phê không thể tả, không phải t dùng phân tâm đại pháp thì pha đó out luôn rồi.

Em thì thầm vào tai, " chưa là gì đâu, anh lật người lại đi, em hành hạ anh sống không được, chết không xong ", thôi toang rồi, cậu vàng quả này đi thật rồi ông giáo ạ. Lật người lại giải thoát thằng em khỏi sự đè nén, bức bối nãy giờ, những giọt dầu lại tiếp tục chảy trên da, màn tra tấn bắt đầu, chiếc lưỡi ma thuật một lần nữa lại làm tôi nổi da gà, liếm tai, lick ti, đá trứng cút, lau cột điện,.... không chừa chỗ nào, chưa kịp hoàn hồn thì em lại chuyển thế qua chà V4, nãy nằm sấp đã phê rồi, giờ chuyển qua nằm ngửa, cô bé ướt át của em chà lên thằng nhỏ đang cứng như khúc gỗ kia, dù ở bên ngoài thôi nhưng nó sướng như đã vào trong vậy, ngay lúc này phân tâm đại pháp đã thất thủ rồi, nhưng có lẽ ẻm nhận ra điều đó, nên em dừng lại đúng lúc, cứu tôi một bàn thua trông thấy.

" Chưa hết đâu anh, từ từ chưa cho anh ra ", em với lấy 2 chai nước, ngậm vào trong miệng, rồi cúi xuống hôn lên khắp thằng nhỏ, từ từ ngậm lấy, lút cán phêeeeeeeeeeeeeeeeeeee, ngay sau đó là nước suối lạnh, thôi tầm này gồng chi nữa nhắm mắt, buông tay thôi quá đủ rồi, xả hết tất cả tinh túy vô miệng em một cách mãn nguyện. Trời ta nói chưa bao giờ thằng nhỏ được chăm sóc kĩ như vậy, hết bài, hết nước chấm luôn, không còn gì luyến tiếc, vấn vương, khúc mắc nữa.

Về em 99BT:
Em không khác xưa, chỉ là giờ em ốm hơn, dáng người đẹp hơn, nét mặt thanh tú hơn, còn về kỹ thuật thượng thừa, từ bài khỏe sang bài mệt, thái độ chắm chỉ vui vẻ thì vẫn như xưa không thay đổi.
Face: quyến rũ, khá xinh
V1: hệ cam nhưng real
V2: hơi có chút lipit nhưng vẫn gọn
V3: mềm mại cân đối dáng người
V4: múp, ướt át, hồng hào, ngọt nước
Tic: code Xổ số online
Tip: onsen + bonus nhẹ.

Mỹ nhân thiên hạ nhiều vô kể, chỉ có vợ bạn làm ta hứng thú.

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Á à đi kiếm vợ bạn. Anh thật là hư đốn =))) Phạt anh múa cột ngày OFFLINE :sprite-40:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vợ Bạn Con Thầy Gái Cơ Quan, không có gì là P nó ko đụng, thật là khốn lạn mà :sprite-188: ko việc ác gì nó ko làm. Set kèo trùm bao bố nó @Neo @heo sữa
the-hobbit-martin-freeman (1).gif

• Haha
Điểm cảm xúc: heo sữa

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Nghe a ấy diễn tả mà chùi nước miếng ko kịp,đàn a đi trước chắc đàn e cũng nối bước nhào zô quá blem...blem.....

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Thay vì cmt sốc óc kiểu đó á...thì mình thiết nghĩ nên bấm nút "like" trên kia á....có ph nó chan hòa tình ae ko á...kết quả bền lâu hơn á....mịa đổi avatar sky đồ...ọe ọe

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿

• Haha
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Vương Ưng Phong