Q.1 [Xổ số] Thư sầu riêng 27 đúng thật là khác biệt

Lượt xem: 1,225

anhtoan01

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/6/22
Chủ đề
6
30
5
0 ₿
May mắn trúng được code xổ số ở dubai quận 1 thế là sắp xếp thời gian đi ngay, cảm ơn 4rum đã hỗ trợ anh em trải nghiệm :D.

Đọc qua nhiều bài trên diễn đàn nên quyết định chọn bé 27 thấy hot quá. Gọi book ngày bé 27. Chiều đó chạy tới cơ sở thì gặp bạn lễ tân cũng khá xinh :D. mình trình code và báo số đã đặt trước, và thế là ngồi xíu là được dẫn lên phòng.

Vô xông hơi chưa được bao lâu, chưa kịp xông khô lại là nghe tiếng bé bước vào, thế là ra với bé luôn, không xông khô luôn. Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là bé xinh hơn nhiều sơ với trong hình, cùng với cặp kính cận thì càng lôi cuốn hơn nữa. Có thể bé chụp hình k ăn ảnh, nhưng ở ngoài công nhận là xinh thật. Vào ngồi nói chuyện một xíu thì bé đi chuẩn bị nước để tắm. Cảm giác lần đầu nói chuyện thấy có vẻ khá hờ hững, nhưng không, mọi thứ thay đổi hoàn toàn sau đó. mình sẽ kể chi tiết sau :v. Nước xong thì 2 đứa vào tắm, vừa tắm vừa sờ mó chà lưng tùm lum, nói chung là phế, hơi tiếc là không có màn BJ ngay trong này thôi :v.

Tiếp đến là phần massage khoẻ: Bé đúng thật massage khoẻ rất tốt, nhiều bài mới mà giờ mình mới được trải nghiệm luôn, 10đ cho bé

Massage mệt: Phần nói phải nói là tuyệt đỉnh, làm mình ngạc nhiên, lần đầu tiên được trải nghiệm cảm giác làm KTV luôn :v. Đầu tiên thì bé trườn cặp ngực di khắp người, mình thấy ghi trong ảnh là trên 80 một xíu nhưng thật sự mình thấy to lắm mà ta, cũng phải 90 hơn chứ. Bs trườn hết thân người, hôn từng hơi, trườn không sót chỗ nào, bé lướt lên hôn cổ, hôn tai mình mà sướng tê, cộng thêm tiếng rên nghe không thể chịu nổi, bé này là bé mình được hôn nhiều nhất, có luôn đá lưỡi kiểu Pháp các thứ, mình thích điều này. TIếp theo bé kêu mình nữa ra là trườn mặt trước, cộng với nghịch ngợm bé ciu tội nghiệp của mình, rồi bé quay người lại ngậm luôn nó vào miêng, BJ liên hồn rồi mình cũng đang sẵn thế 69 nên quất luôn, được một hồi hình như kỹ năng mình tốt quá làm bé sướng điên người, thế là bé nằm ngữa ra cho mình tự làm hết luôn (Không có đi xa quá đâu nên mấy ông đừng nghĩ bậy nhé) . THế là mình hôn từ hồi xuống cổ bé, hôn như người tình, sờ mó, rồi đút tay vào, mình vừa làm biết vừa rên, nghe tiếng sướng quá anh ơi mà k kiềm được, càng hăng hái hơn, mình vừa làm tay bé vừa BJ cho mình, nó phê gì đâu, được một hồi thì bé cũng là người chịu thua trước, nước nôi phun trao ra, thấy bé hổn hển mà mình càng thích, sau đó bé vẫn không bỏ quên mình, vẫn miệt mài BJ cho tới khi mình chịu thua. Nằm nghỉ ngơi một xíi rồi 2 đứa tắm rửa cho nhau, rồi bé kêu lên tô mì bò mình vừa ăn vừa nói chuyện, bé kể chuyện rất nhiều, từ chuyện lúc nhỏ tới bây giờ. ĐÚng là bên bé cảm giác lạ lắm. Lúc đầu thì từ Hờ hững -> nhiệt tình -> chu đáo -> thân thiết. THật sự mình rất thích. Bé đúng chất là một cảm giác khác biệt mọi người nên thử'

Còn cái tên Thư sầu riêng là mình đặt cho bé sau lúc nói chuyện, nó khá hợp với bé :D.

Nhận xét:

Csvc: good
Face: Xinh hơn trong hình nhiều, đeo kính vào thì càng xinh hơn
v1: To tròn
v2: đúng là có tí lipid nhưng gu mình là thế
v3: To đủ
v4: rất gọn gàng, nước như suối mà thơm thơ

Tổng đầu tư:

Tick: Free xổ số
Tip: 900