Q.5 [Xổ số Vietlot] Hoa hậu thân thiện 33

Lượt xem: 649

Ron.V

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/6/18
Chủ đề
3
41
9
33
Việt Nam
0 ₿
Xin cảm ơn diễn đàn và mod @Dory đã tài trợ code Vietlot ngày 11/07.

Vì lúc đầu tham gia chọn cơ sơ này là gần công ty, và cũng ngay sao bữa đó có tiệc sinh nhật nên dành code này cho tăng 2 cùng các anh em trong công ty :8onion38:

Sau khi ăn nhậu no nê tăng 1 xong, 3 a e cùng 3 con chiến mã phi tới cơ sở trong trời mưa lất phất. Do chỉ có 1 vé Free nên 2 vé còn lại mình dùng app @Camapro, do lu bu nên mình quên đặt trước nên chọn những bé còn trống lần lượt là 33 66 29.:cuteonion9:

Ngồi tầm 10p thì locker đưa 3 ae lên phòng,đánh giá phòng ốc ở đây rất sạch sẽ từ giường, phòng xông đến bồn và wc có cả tv 50inch....10 điểm csvc :2onion18:. Mình đi bé 33 đang chỉnh nhạc chill nhẹ thì e gõ cửa bước vào, đập vào mắt là khuôn mặt thân thiện và dễ bắt chuyện, đáng yêu và dễ thương. :2onion35:
Luyên thuyên vài câu thì mình đi xông tầm 10p thì ra và e lau mình dìu mình vào bồn, rôm rã cười đùa suốt trong bồn tắm rửa sạch sẽ thì mình bắt đầu mân mê v1 và hôn hạt ti bé nhỏ. Bé thì bắt đầu ưỡn ẹo theo nhịp cùng với tiếng rên nhè nhẹ, được một lúc thì mình đứng dậy và kéo bé lại gần để BJ hì hục một hồi thì thằng nhỏ căng cứng xém phọt vì độ dâm của ẻm nên kêu bé dừng lại rồicùng nhau dắt qua giường.
Về khỏe e làm bài bản, đấm rất có lực dù e nhỏ con hơn mình. :cuteonion32: Lướt qua phần này để tập trung vào cái chính nè.....
Xong tới phần mệt, vì 2 người cứ như quen từ lúc nào mà 2 cơ thể cứ hòa vào nhau làm thăng hoa cảm xúc:ami-(16):. Sau khi trườn các kiểu con đà điểu thì e lật mình ngửa ra bắt đầu hôn từ chân lên đến đùi rồi tới thằng nhỏ, e bú nhẹ rồi đột nhiên tăng tốc rồi lại liếm xung quanh đầu thằng nhỏ:cuteonion33:. Rồi e leo lên thằng nhỏ mà cạ lên cạ xuống nhưng lúc này là nhẹ nhè chứ mạnh là cô bé nuốt chửng thằng nhỏ mất :cuteonion37:. Không thể nào nằm yên chịu trận mình lật ngược e lại và bú đầu ti bé xíu hạt đậu của e, rồi dùng lưỡi đi từ từ xuống ngã ba thiên đường của e chiếc lưỡi thần kì làm e ưỡn tới ưỡn lui. Nằm xuống 69 với e thêm 1 lúc thì mình cũng chịu hết nỗi.... Phọt trong miệng e đầy sung sướnggg..:cuteonion3:
Đánh giá:
Hình như chương trình Vietlot chưa phổ cập xuống thì phải lúc check thì lễ tân ai cũng ngơ ngác nhưng cũng duyệt vé.
Bé 33
V1: Hệ cam hàng real
V2: Ôm thích lắm
V3: Vỗ bạch bạch đã tay
V4: 10 điểm ( Gọn gàng, sạch sẽ thơm tho)
Tic=free + 2 vé camapro
Tip= tip

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿