Q.5 [Xổ số Vietlott] Cuối tuần đi học cùng Cô giáo 07.

Lượt xem: 788

Dragon114

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/2/21
Chủ đề
19
95
31
1 ₿
Tưởng đâu được nghỉ ngơi, ai ngờ ngựa ngựa tham gia event Vietlott của Mod @Dory tạo, dính code mà không đi sợ lại được lên Bảng vàng =)) nên em đành vác cái tấm thân dự định gác kiếm thời gian đi thăm các ở BB tiếp.
Lần này có code nên xác định cứ qua rồi random, ôi trời thương, vào thấy Huấn luyện viên được các Anh PR rầm rộ trên khắp các cõi Zalo, *** CR07 đang rảnh =))) thế là vào thôi. Bản thân em cũng đã có lần book bé nhưng toàn vướng lịch cá nhân nên đành thay số khác, nên random mà gặp thì còn gì bằng :D
CN tranh thủ đi hơi sắp nên chắc bé chưa khởi động xong hoặc hôm qua mấy Anh làm quá. Em lên xông đc 10p mà còn chưa thấy lên, chịu hết nổi lao ra thì bé cũng vừa vào. Cảm giác hơi ngộp các Anh ạ, cái V1 nó đập vào mắt em, cộng thêm nét chững chạc tạo nên 1 sức hút khá lạ làm em đơ mất khoảng 10s mới chào bé :D
Rồi chuyện gì đến phải đến, hix em cảm giác như hồi xưa mới chơi game, mới lẹt đẹt rank vàng mà lúc reset rank gặp đúng thách đấu vậy (cái này các bác có chơi game chắc sẽ hiểu ) khớp thật sự các Bác ạ, giờ em mới thấu hiểu được tại sao trong diễn đàn có phân chia cấp bậc =))) Cỡ bé chắc phải mấy anh cấp úy cấp tá vào mới vừa chứ cỡ hạ sĩ như em là thua. Đúng kiểu cô giáo dạy học trò luôn các Bác ạ.
Đánh giá:
Face: cứng so với mặt bằng còn lại nhưng có nét rất thu hút, dạng ddcn trưởng thành =))
V1: haizz em tốn chắc phải 20p cho phần này, quên các phần còn lại.
V2: 10/10, tướng cao mà thon, ôm bao đã.
V3: em ko có thời gian để check =)))
V4: phần này em tốn cỡ 10p thoai =))))
Service: thật sự là trong 2 năm massage đây là bé có skill đỉnh nhất em từng gặp, má ơi cũng skill đó, nhưng trình thách đấu nó khác rank vàng thật (có điểm chắc em chấm 20/10 quá) =))) khỏe cũng bao đỉnh nhen, như đi massage khỏe vậy.
Túm lại: do đi vé event nên em không thể qua hết bài quyền khởi động của ẻm. Đành gục mặt mà khóc xấu hổ, nhưng mà trình rank vàng thì chịu thôi =))) đành hẹn ẻm lần sau đi vé khác tái đấu, nhưng kiểu này qua được bài khởi động 18 thế La hán quyền rồi bé tung tới 72 tuyệt kỹ thiếu lâm tự chắc cũng gục sớm =))).
RCM cho các lão làng, chứ em chắc còn lâu mới đạt tới cảnh giới này, hẹn gặp lại bé sau khoảng thời gian nữa, chừng nào em lên được Cao thủ đã =))).
Cám ơn các Anh đã đọc bài.

• Haha
Điểm cảm xúc: Phương râu

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265