Q.1 [Xổ số Vietlott] Lần đầu gặp bé 29 và cái kết ... =))

Lượt xem: 829

trung7191168

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/22
Chủ đề
14
131
27
Tphcm
0 ₿
Sau 7h hôm ngày 16/7 thì đã trúng con số may mắn cuộc đời mình. Đến trưa ngày 17 mod dori đã gửi cho em 1 cái code free osen xịn xò em đã nhanh tay liên lạc với dubai và booking 15 phút có mặt. Lúc đến nơi đúng là csvc dubai là gì đó chất lượng thật sự (10/10). Đến nơi em đã có 2 bé đang hoạt động là 39 và 29. Gu em thích dáng mình nên em đã nhanh tay book bé 29. Và đợi khoảng 5 phút đã có phòng anh locker dắt lên mở máy xông hướng dẫn cho em 1 cách tuyệt. Xông hơi khoảng 10 phút 1 dáng mình dây bước vào, uiss đúng rồi gu em đây rồi em nó có 1 cái body dây nhìn mà mê không thể dời mắt.Tuyệt vời. V1,3: bé ổn so với vóc dáng mình dây của bé. V2: đây là thứ mình thích nhất mình dây mỏng manh. V4: Sạch sẽ ngọt ngào mê ly. Với 1 dọng nói của cô bé miền tây ngọt ngào lắm. Bé đã mời mình vào tắm bé tắm sạch sẽ và kỹ phần này mình đánh giá rất cao. Đến phần khỏe, phần này bé làm đủ lực so với em do em không chịu đau được nên nếu mấy ông nào mún mạnh hơn nói với bé nhé. Đến phần trườn thái, bé đã trường 1 cách mượt mà và trơn trượt 1 cách mê ly. Đến phần mệt bé đã làm mình rất hài lòng nhé bé làm 1 cách nhẹ nhàng và điêu luyện phần này em cho (8,5/10). Bé này 1 bé đáng để trải nghiệm ,ae nào có gu mình dây như em thì đây là 1 bé rất nên trãi nghiệm. Cái kết ở đây là được thoải mái sau thời gian làm việc mệt mỏi.
Tic: Code Xổ Sổ
Tip: =Tic
Cảm ơn mod @Dory và tập thể Dubai Luxury đã có event cho em thời gian xã stress sau 1 thời gian làm việc

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng bác gặp bé kưng dubai luxury chúc bác ngày mới vui vẻ và phát tài ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1